พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"

กิจกรรมที่ลงทะเบียนแข่งขัน


กิจกรรมทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) ทีม ไม่เกิน 4 คน

No [id] ชื่อ นามสกุล/(ทีม) สถานะ มหาวิทยาลัย
1 [1315] นางสาววรรนิสา อ่อนละมูล (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
2 [1314] นางสาวกรกนก เกิดรอด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
3 [1316] นายธงฉาน น้อยสอาด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
4 [1318] นางสาวฐาปณี บุญจันทร์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
5 [1317] นางสาวเกศรา กริชเพชร (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
6 [1319] นางสาวจุฬาทิพย์ ยุเหล็ก (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
7 [1654] นางสาวธันวารัตน์ พุ่มพันธ์วงศ์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
8 [1675] นายกิตติพงศ์ เม่งพัด (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
9 [1691] นายประกาศิต สุริยารังสรรค์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
10 [1653] นางสาวพัณณิตา อภิพัฒนกุลวงศ์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
11 [1646] นางสาวขวัญฤทัย วิภาตะรักษ์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
12 [1648] นายภานุพงษ์ ตั้นไทย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
13 [1320] นางสาวเกษร อบอุ่น (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
14 [1323] นางสาวสุวนันท์ ธรรมวาจา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
15 [1322] นางสาวพรพิมล เนียมศรี (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
16 [1313] อาจารย์ ดร.มธุรส ปราบไพรี (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
17 [1645] นางสาวนิสากร คุณวงศ์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
18 [1407] นางสาวสุพรรษา จันทร์ตรง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
19 [1408] นางสาวบัณฑิตา คำพวง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
20 [1410] นางสาวสลิลทิพย์ เศษรินทร์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
21 [1409] นางสาวอินทร์ฑุมณี มีแสงพันธ์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
22 [1412] นางสาวสุนันทา แสงทับทิม (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
23 [1411] นายรัฐกิจ อุทัยนา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
24 [1413] อาจารย์ปัญจรัศมิ์ สามนเสน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
25 [453] น.ส. ธนัชพร ห่วงนาค (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
26 [454] นายสิริพงษ์ มะเดื่อชุมพร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
27 [455] . น.ส.วารุณี หาญชนะ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
28 [457] น.ส. วิมลพร ปาโผ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
29 [459] น.ส. วรานิจ โปรานานนท์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
30 [458] น.ส. ศิริวรรณ สายทองสุข (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
31 [461] น.ส. นฤมล กลิ่นทองทิพย์ (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
32 [460] น.ส. วิภัทสรา คำสีแก้ว (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
33 [462] น.ส. นพวรรณ มีโคตะ (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
34 [452] นางสาว นิลุบล คงเปรม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
35 [730] อาจารย์ธนวรรษ ดอกจันทร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
36 [1263] นางสาวชุติมา อินทรสุข (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
37 [1267] นางสาวอภินันท์ การกระสัง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
38 [1261] นายฑีมายุ จิวบางป่า (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
39 [1258] นางสาวสกุลตรี เบาแรง (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
40 [1262] นางสาวอรุโณทัย จันทร์ตรี (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
41 [1260] นางสาวปัทมวรรณ ทองผาโกมล (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
42 [1264] นายมูฮัมหมัดซุกรี บาเหะ (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
43 [1256] นางสาวภัคภิณญา ดวงภูเมศ (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
44 [1249] นางสาวฐิตาภรณ์ ศิริสมบัติ (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
45 [1242] นางสาวรังสิณา เหลืองสอาด (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
46 [1265] นางสาวณัฐมน นวัตกาญจน์ (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
47 [1266] นางสาวสุดารัตน์ ไข่แดง (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
48 [1111] อาจารย์รัฐทิตยา หิรัณยหาด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
49 [1268] นายณัฐวุฒิ วิทา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ