พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"

กิจกรรมที่ลงทะเบียนแข่งขัน


กิจกรรมทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา ทีม ไม่เกิน 3 คน

No [id] ชื่อ นามสกุล/(ทีม) สถานะ มหาวิทยาลัย
1 [1331] นางสาวปิยนุช วงศ์ปัดสา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
2 [1334] นายธนภัทร เก่งตรง (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
3 [1332] นางสาวศรสวรรค์ ยอดแก้ว (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
4 [1064] นางสาวน้ำฝน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
5 [1052] นายรัชชานนท์ อินทรพฤกษ์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
6 [1055] นางสาวจิราภรณ์ ทองสมุทร (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
7 [1326] นายสิทธิชัย บุญอิ่ม (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
8 [1329] นางสาวนัยรัตน์ นิลภพ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
9 [1328] นางสาวเมธาวี ปลื้มไสยาสน์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
10 [1384] นางสาวสุภัทรา รัศมีโชติ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
11 [1383] นางสาวนริศรา เนียมฝอย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
12 [738] นายศิริโชค ฮวบดีบอน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
13 [740] นางสาวชุติมา แตงทอง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
14 [739] นางสาววราวรรณ กันทรากรสิริกุล (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
15 [742] นางสาววันทนีย์ ทองอำไพ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
16 [741] นางสาวปณีตา สามบุญเรือง (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
17 [743] นายปฐมมนตรี อุ่มอาษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
18 [744] นางสาวกาญจนา ขุนพิทักษ์ (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
19 [746] นางสาวดารณี บุตรดี (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
20 [745] นางสาวสุภาวรรณ ตังกุ (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
21 [1032] นางสาวภาวิณี แก้วประเสริฐ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
22 [979] นายรัชวรรธน์ บุญสาง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
23 [1033] เสาร์วิตรี ปุณณะการี (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
24 [1380] นางสาวจินต์นัดดา ป้องกัน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
25 [1379] นางสาวอรณิชา เปรมกระโทก (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
26 [1381] นางสาววลัยภรณ์ นุชมาก (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
27 [1120] นางสาวรุ่งอรุณ ปิยะฤทธิ์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
28 [1382] นางสาวเจนจิรา สาระรัตน์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
29 [1385] อาจารย์นิติพัฒน์ แก้วประสิทธิ์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
30 [1386] อาจารย์ ดร.กันต์กนิษฐ ธนัชพรพงศ์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
31 [1333] ผศ.ดร.สุพิชฌาย์ จินดาวัฒนภูมิ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
32 [732] อาจารย์วัลลี นวลหอม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
33 [735] ผศ.ดร.สุพิชฌาย์ จินดาวัฒนภูมิ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
34 [733] ผศ.ดร.วรากรณ์ พูลสวัสดิ์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
35 [736] อาจารย์ณรงค์วรรษ บุญมา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
36 [1056] นางสาวเสาวลักษณ์ แสงฉวี (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
37 [1031] นางสาวณัฐชนันท์พร ตะไนศรี (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
38 [1035] นายเจษฎาพันธุ์ ศรีบุญธรรม (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
39 [1059] อาจารย์ปรัชญา เหลืองแดง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ