พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"

กิจกรรมที่ลงทะเบียนแข่งขัน


กิจกรรมทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย ทีม ไม่เกิน 5 คน

No [id] ชื่อ นามสกุล/(ทีม) สถานะ มหาวิทยาลัย
1 [982] นายสุขสกุล เจริญใจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
2 [984] นางสาวโชตินา ขจิตสุวรรณ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
3 [987] นางสาวสุกัญญา สวัสดิ์สิทธิโชค (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
4 [983] นางสาวชุติมา ศรีวิชัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
5 [986] นางสาวภัทธิดา หว่านพืช (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
6 [798] นางสาวพีรยา ศรีคำ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
7 [802] นางสาวอมรรัตน์ รัตน์แดง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
8 [793] นางสาวปานชีวา คำลา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
9 [800] นางสาวรัชนีกร บัวแก้วดี (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
10 [850] นางสาวสุวนันท์ บุญศรี (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
11 [1801] นางสาวณัฐชา สุวรรณรัตน์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
12 [994] นางสาววิลาสินี พาหุลรัตน์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
13 [996] นางสาวสุทธิดา ภาวะภูตานันท์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
14 [993] นางสาวจุไรรัตน์ ใจซื่อกุล (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
15 [995] นางสาวศศิภา นางแย้ม (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
16 [956] นางสาวกชพรรณ แสงเพ็ชร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
17 [959] นางสาวสายพิรุณ แสงนาค (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
18 [962] นางสาวสิริพร หลำศิริ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
19 [957] นางสาวสลินลดา เวียงมา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
20 [960] นางสาวยวิษฐา หนูหีต (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
21 [20] ประธานคณะกรรมการกีฬา (ทีม 1) ()
--- มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
22 [978] อาจารย์ดวงพร สุขธิติพัฒน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
23 [965] ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ แก้วแย้ม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
24 [1327] นางสาวอมรรัตน์ คำภาษี (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
25 [1335] ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุทัยวรรณ ดอกพรม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
26 [1330] ผู้ช่วยศาสตราจารย์เสาวรส ชูศรี (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
27 [805] นางสาวอรญา ช่างเกวียนดี (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
28 [804] นางสาวอัญธิญา ทวีแก้วกาญจนา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
29 [790] ผศ.ดร.รัฐดาว พิศาลพงศ์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
30 [854] อาจารย์ปวรา ชูสังข์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
31 [788] อาจารย์พัศมณฉัตร ปาคุต (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
32 [997] ผศ.ทักษิณา บงสุนันท์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
33 [998] ดร.สายชล เทียนงาม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ