พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"

ผู้ได้รับเหรียญรางวัล รายบุคคล


No [id] ชื่อ นามสกุล กิจกรรม/(ทีม) สถานะ มหาวิทยาลัย
1 [993] นางสาวจุไรรัตน์ ใจซื่อกุล ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
2 [994] นางสาววิลาสินี พาหุลรัตน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
3 [995] นางสาวศศิภา นางแย้ม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
4 [996] นางสาวสุทธิดา ภาวะภูตานันท์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
5 [1801] นางสาวณัฐชา สุวรรณรัตน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
6 [1641] นางสาวปริมมิตรา บุญเส็ง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
7 [1642] นางสาววัลลภา คงแจ้ง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
8 [1184] นายวัชรกร ดาปาน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
9 [1185] นางสาวปรายมาศ สรวมนาม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
10 [1567] นางสาวเครือวัลย์ เทศวงค์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
11 [1568] นางสาวนูรูลฟิรดาวส์ มาหะ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
12 [989] นายมงคล วงศ์ตา ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
13 [1051] นางสาวดุจเดือน หยองอนุกูล ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
14 [390] นางสาวมาริสา ขำหยี่ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
15 [1014] นายมาโนช พลายละหาร ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
16 [1481] นายสราวุฒิ อ่ำสุวรรณ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
17 [1505] นางสาวเพ็ชชรี อินทรเกตุ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
18 [469] นายสุรยุทธ ถิ่นวัฒนากุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
19 [436] นางสาวปาลิตา รูปสม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
20 [1789] นายบัญชา คำแหงกุล ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
21 [298] นาย กฤษฎา กล้าสืบการ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
22 [303] นาย ศุภฤกษ์ ภู่โคกหวาย ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
23 [928] นาย ธนกิจ แก้วภักดี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
24 [875] นางสาว นภัสส์กมล จันทร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
25 [937] น.ส. วรรณี เจริญสุข ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
26 [880] น.ส. ชลนิชา หมดทุกข์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
27 [1804] นางสาวภัทราภรณ์ สุขกรม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
28 [1805] นางสาวสุรพร อุบล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
29 [682] นางสาว ชลธิชา สิทธิสร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
30 [927] นางสาว อำพร บัวทอง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
31 [932] นาย สุรศักดิ์ ขุมขำ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ