พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"

ผู้ได้รับเหรียญรางวัล รายบุคคล


No [id] ชื่อ นามสกุล กิจกรรม/(ทีม) สถานะ มหาวิทยาลัย
1 [1064] นางสาวน้ำฝน ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
2 [1055] นางสาวจิราภรณ์ ทองสมุทร ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
3 [1052] นายรัชชานนท์ อินทรพฤกษ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
4 [381] นางสาวสโรชา ศรีสุวรรณ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
5 [383] นางสาวมานิตา แผ้วใจสุข ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
6 [380] นางสาวอารีรัตน์ ศรีทองอ่อน ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
7 [1007] นายปรมาภรณ์ ร่มโพธิ์รี ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
8 [1546] นายทินกร เที่ยงแท้ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
9 [864] นางสาวภัทรวดี เอี่ยมธนากุล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
10 [224] นายธีรวุฒิ เรียนทับ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
11 [223] นาย นเรชัย คล้ายเจ๊ก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
12 [470] นายชัชพงศ์ หมื่นประเสริฐ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
13 [425] นายจิรัฐติกาล พระแท่น ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
14 [451] นายภาณุมาส เพิกพิน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
15 [434] นางสาวปิยนุช เพ็งไพบูลย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
16 [364] นาย ภัทรพล อยู่พ่วง ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
17 [367] นาย นฤธร สุขเรือง ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
18 [1582] นางสาวอริสา กาญจน์ก้านเหลือง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
19 [1583] นายต้นข้าว ขำคม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
20 [979] นายรัชวรรธน์ บุญสาง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
21 [1032] นางสาวภาวิณี แก้วประเสริฐ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
22 [1033] เสาร์วิตรี ปุณณะการี ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
23 [315] นายสยามรัฐ สุภาพ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
24 [333] นางสาวกนกณิช ทวีทรัพย์บริบูรณ์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
25 [413] นายอนุชิต ศรีถม ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
26 [409] นางสาวสุธิตา มีเจริญ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
27 [410] นางสาวสธวัลพร จันลา ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
28 [1092] นางสาวสุนิสา บุญสม ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
29 [1087] นายเอกพล เครือแก้ว ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
30 [1085] นางสาวศศิพิมพ์ จินดาพงษ์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
31 [1586] นายจุลภัทร นาเครือ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
32 [1588] นายณธกร พัฒทนอิน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
33 [906] นางสาว อังคณา ปานปน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
34 [904] นาย กิตติพงศ์ มโนธรรมมั่นคง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
35 [1799] นายวรรชนะ แสนสุรีย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
36 [429] นายชัยวัฒน์ วะวิทักษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
37 [422] นางสาว​ ภัทรนันท์​ อุดมสุข ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
38 [423] นางสาวฐานิดา วังสิริกาญจน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
39 [892] นางสาวอัจฉราพรรณ สมบูรณ์ดี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
40 [876] นาย ภาคภูมิ เขาแก้ว ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
41 [877] นางสาวนันท์ภัสสร รักรี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
42 [878] นางสาว จิตติภรณ์ . วัฒถากุล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
43 [1806] นายภานุวัฒน์ อมาตยกุล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
44 [993] นางสาวจุไรรัตน์ ใจซื่อกุล ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
45 [994] นางสาววิลาสินี พาหุลรัตน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
46 [995] นางสาวศศิภา นางแย้ม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
47 [996] นางสาวสุทธิดา ภาวะภูตานันท์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
48 [1801] นางสาวณัฐชา สุวรรณรัตน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
49 [1641] นางสาวปริมมิตรา บุญเส็ง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
50 [1642] นางสาววัลลภา คงแจ้ง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
51 [1184] นายวัชรกร ดาปาน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
52 [1185] นางสาวปรายมาศ สรวมนาม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
53 [1567] นางสาวเครือวัลย์ เทศวงค์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
54 [1568] นางสาวนูรูลฟิรดาวส์ มาหะ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
55 [989] นายมงคล วงศ์ตา ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
56 [1051] นางสาวดุจเดือน หยองอนุกูล ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
57 [390] นางสาวมาริสา ขำหยี่ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
58 [1014] นายมาโนช พลายละหาร ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
59 [1481] นายสราวุฒิ อ่ำสุวรรณ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
60 [1505] นางสาวเพ็ชชรี อินทรเกตุ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
61 [469] นายสุรยุทธ ถิ่นวัฒนากุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
62 [436] นางสาวปาลิตา รูปสม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
63 [1789] นายบัญชา คำแหงกุล ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
64 [298] นาย กฤษฎา กล้าสืบการ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
65 [303] นาย ศุภฤกษ์ ภู่โคกหวาย ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
66 [928] นาย ธนกิจ แก้วภักดี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
67 [875] นางสาว นภัสส์กมล จันทร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
68 [937] น.ส. วรรณี เจริญสุข ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
69 [880] น.ส. ชลนิชา หมดทุกข์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
70 [1804] นางสาวภัทราภรณ์ สุขกรม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
71 [1805] นางสาวสุรพร อุบล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
72 [682] นางสาว ชลธิชา สิทธิสร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
73 [927] นางสาว อำพร บัวทอง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
74 [932] นาย สุรศักดิ์ ขุมขำ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
75 [997] ผศ.ทักษิณา บงสุนันท์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
76 [998] ดร.สายชล เทียนงาม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
77 [1110] ดร.จริยาภรณ์ สกุลพราหมณ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
78 [1089] นางสาวนิรัญชา ทิพกนก ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
79 [1595] นางสาวนันทินี วงเอก ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
80 [1596] นางสาวสุกัญญา ตันประเสริฐ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
81 [1597] นางสาวพิมพา ศิริฤกษ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
82 [1598] นางสาวธัญลักษณ์ ทองประเสริฐ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
83 [1599] นางสาววิลาสินี พาหุลรัตน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
84 [941] นางสาวสุพัตตรา ดอกรัก ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
85 [942] นางสาวศิวพร ศรีเมฆ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
86 [943] นายตะวัน ธัญญเจริญ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
87 [944] นางสาวจารุศิริ เที่ยงโชคชัย ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
88 [945] นายวรินทร สมจันทร์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
89 [1643] นางสาวสิริวรินทร์ เกรย์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
90 [1644] นางสาวอนัญญา เอกจีน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
91 [1655] นางเพียงจันทร์ โมฟเฟ็ทท์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
92 [1738] Mr. Michael John Fairhurst ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ()
คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
93 [1584] นางสาวกานต์สินี ช่วยเพ็ญชัยภัทร ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
94 [1585] นางสาวศิวพร ทวนไธสง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
95 [1088] นายพิสุทธิ์สยาม งวงคำนาม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
96 [1575] นางสาวดวงเดือน จังพานิช ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
97 [1576] Mr. Shaun Emsley ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ()
คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
98 [1580] นางสาวชนกกานต์ ยาทิพย์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
99 [1581] นายสุพจน์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
100 [1578] นางสาวนิภาพร โยวัง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
101 [1579] Mr. David Stuart Armitage ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) ()
คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
102 [1742] นางสาววิลินวรรณ แสงพวง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
103 [980] นายกิตติภพ บุญเลิศ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
104 [981] นายพันธกานต์ ระลึกชอบ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
105 [979] นายรัชวรรธน์ บุญสาง ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
106 [1049] นายณัฐวุฒิ กุลรัตน์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
107 [1034] นายณัฐวุฒ ธัญญเจริญ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
108 [1044] นางสาวนัดดา ขาวพราย ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
109 [985] นาย ถาวรวัฒน์ มหาศาล ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
110 [1053] นายศุภวัฒน์ ใจนันต๊ะ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
111 [1052] นายรัชชานนท์ อินทรพฤกษ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
112 [1063] อาจารย์เกรียงไกร ทองศรี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
113 [1024] ดร.ญดาภัค กิจทวี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
114 [1040] นายณัฐฤทธิ์ จุ้ยสาย ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
115 [1043] นางสาวณัฐฌา สำราญวงศ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
116 [1041] นายกิตติวินท์ เสือส่าน ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
117 [1063] อาจารย์เกรียงไกร ทองศรี ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
118 [1031] นางสาวณัฐชนันท์พร ตะไนศรี ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
119 [1056] นางสาวเสาวลักษณ์ แสงฉวี ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
120 [1035] นายเจษฎาพันธุ์ ศรีบุญธรรม ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
121 [1059] อาจารย์ปรัชญา เหลืองแดง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
122 [322] นางสาวสุธิดา นะตะ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
123 [323] นายเนติพงษ์ พรนิธิสกุล ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
124 [332] นายอภิสิทธิ์ เสถียรกิจ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
125 [334] นายภานุ แก้วชมร ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
126 [402] นางสาววิรตี ตะโพนทอง ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
127 [320] นางสาวมณธิดา พรหมเกตุ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
128 [311] ดร.ณัฐ​พั​ช​ร์​ สถิต​พร​ธน​ขัย​ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
129 [1484] นายพศวีร์ บัวรับพร ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
130 [1488] นางสาวณัฐธิดา พัฒนะพิชัย ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
131 [384] นายจรุงเกียรติ พารา ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
132 [385] นายสถิตพงศ์ พุ่มน้ำเย็น ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
133 [386] นางสาวนันทยา มงคลมาตย์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
134 [1071] นางสาวอนุธิดา เสืองาม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
135 [1078] นาย. อำนาจ ชูรัตน์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
136 [1077] นายเกรียงศักดิ์ บุญสุวรรณ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
137 [1080] นางสาวน้ำเพชร รอดปาน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
138 [1082] นางสาวจิตติพร เมืองพลู ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
139 [1081] นางสาวปภาวดี รังพนัสสัก ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
140 [1083] นางสาวศิริรักษ์ หอมชื่น ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
141 [1370] นายชินพงศ์ พุกงาม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
142 [883] สายใจ รัตนสัจธรรม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
143 [934] นางสาว ชนกนันท์ นราแก้ว ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
144 [1420] ดร.บรรจบพร อินดี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
145 [373] นางสาวเจนนิสา ถีสูงเนิน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
146 [374] นางสาวติยาธร จำเรียง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
147 [372] นางสาวอรนิช ใจหล้า ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
148 [375] นาย ศรเพชร ยิ่งมี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
149 [399] ศุภกิจ จงศักดิ์สวัสดิ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
150 [389] นาย สนทะยา - ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
151 [392] นายรัตนกร พงษ์สมบูรณ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
152 [388] นายธเนศ รุ่งแจ้ง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
153 [391] นางสาวดรุณี จินดาพันธ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
154 [393] นางสาวกฤษณา โตบางป่า ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
155 [387] ดร.เศกสิทธิ์ ปักษี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
156 [1261] นายฑีมายุ จิวบางป่า ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
157 [1263] นางสาวชุติมา อินทรสุข ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
158 [1258] นางสาวสกุลตรี เบาแรง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
159 [1260] นางสาวปัทมวรรณ ทองผาโกมล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
160 [1262] นางสาวอรุโณทัย จันทร์ตรี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
161 [1242] นางสาวรังสิณา เหลืองสอาด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
162 [1264] นายมูฮัมหมัดซุกรี บาเหะ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
163 [1265] นางสาวณัฐมน นวัตกาญจน์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
164 [1256] นางสาวภัคภิณญา ดวงภูเมศ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
165 [1266] นางสาวสุดารัตน์ ไข่แดง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
166 [1249] นางสาวฐิตาภรณ์ ศิริสมบัติ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
167 [1267] นางสาวอภินันท์ การกระสัง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
168 [1111] อาจารย์รัฐทิตยา หิรัณยหาด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
169 [1268] นายณัฐวุฒิ วิทา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
170 [1000] นางสาวอภิรดี มะลิลา ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
171 [1011] นายยศนันท์ เทพมณี ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
172 [1013] นางสาวอรอุมา พรมตู้ ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
173 [1018] นางสาวอาภากร หนักไหล่ ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
174 [1015] นางสาวมธุรส คุ้มประสิทธิ์ ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
175 [1012] นายอภิชาติ นุรักษ์ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
176 [1017] นายปริญญา ปั้นสุวรรณ์ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
177 [1708] นางสาวอุษณีย์ ชาติทอง ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
178 [1009] นางสาวสุพิชา จันทบัตร์ ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
179 [969] นายธัชชัย กรกุม ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
180 [1016] นายจตุรงค์ ภิรมยา ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
181 [1548] นางสาวพิมพ์ชนา ธนบูรณ์กาญจน์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
182 [1547] นางสาวจุฑามาศ แสงผ่องอำไพ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
183 [1549] อาจารย์เหมือนใจหวัง สัจจา ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
184 [1551] นางสาวนริศรา นฤบดินทร์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
185 [1553] นางสาวทักษิณา คุณเสน ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
186 [1554] นางสาวศิริประภา แตงทอง ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
187 [1555] นางสาวนัฐกานต์. สบายยิ่ง ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
188 [1556] อาจารย์เรวดี นาคสระน้อย ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
189 [341] นายพงษ์พัชร์ สาระ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
190 [342] นายอภินัทธ์ อวยสวัสดิ์ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
191 [345] นายชัยธวัช ปรารถนาวัฒนาสุข ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
192 [347] นายคณิตสรณ์ ขำสอน ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
193 [349] นายวรฉัตร ศิริรัตน์ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
194 [350] นางสาวอัยดา ทับทิมศรี ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
195 [337] นางสาวปรวิศา โกวรรธนะกุล ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
196 [336] ผศ.ดร.นิลุบล ทองชัย ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
197 [1270] นางสาวพิชญานันท์ พลายงาม ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
198 [1301] นายอดิชาติ เปรมกมลพันธ์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
199 [406] นางสาวรัตติมา บำรุงเขต ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
200 [407] ดร.นัสทยา ชุ่มบุญชู ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
201 [1098] นางสาวสร้อยเพชร ลิสนิ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
202 [167] อาจารย์ธนภรณ์ เพชรินทร์ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
203 [168] อาจารย์ฒวีพร โตวนิช ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
204 [865] นายเอกพิพัฒน์ เงาฉาย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
205 [166] รองศาสตราจารย์ ดร. ติกาหลัง สุขกุล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
206 [165] นายณัฏฐ์ดนัย ไค่นุ่ภา ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
207 [164] นางสาวพัชรินทร์ บุญสมธป ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
208 [866] นางสาวจุฑามาศ แป๊ะวัฒนา ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
209 [867] นายวงศธร พรหมเอาะ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
210 [868] นายณัฐนันทน์ อินดี ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
211 [869] นายนันทวัฒน์ ทรัพย์พล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
212 [870] นางสาวสุทัตตา แซ่สง ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
213 [366] นายกฤตกร ใคร่ครวญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
214 [368] นายภัทรพล ทรงอาษา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
215 [369] นายดนุสรณ์ ชื่นสงวน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
216 [370] นายธีรภัทร กระชิมรัมย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
217 [1475] นายสุทัศน์ กำมณี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
218 [1589] นายอนนท์ ห้วยกรุด ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
219 [1590] นางสุภาพ เทนอิสสระ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
220 [1591] นางสาวปิยรัตน์ เรืองเดช ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
221 [990] ผศ.ดร.สุรีวรรณ แจ้งจิตร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
222 [988] นางมนต์สวรรค์ พลอยมุกดา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
223 [1607] นาย พรศักดิ์ จบเจนภัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
224 [1610] นางสาว วรกมล พิกุลทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
225 [1617] นาย วศิล ไคลมี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
226 [1566] นางสาวสุวัจนี เทียนหล่อ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
227 [1562] นาย สุพดิษณ์ จันทร์สมบูรณ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
228 [1072] นางสาวญาณี วงค์ตันฮวด ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
229 [1479] นายกฤษฏา สุทธิมูล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
230 [1519] นายกฤตกร ใคร่ครวญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
231 [1479] นายกฤษฏา สุทธิมูล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
232 [1505] นางสาวเพ็ชชรี อินทรเกตุ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
233 [1559] นาย ภัทรพล ทรงอาษา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
234 [169] นาย โสฬส เจริญสินชัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
235 [172] นางสาวฐิติมา เย็นประสพ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
236 [1093] อาจารย์นิพนธ์ คำแตง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
237 [1079] นางสาววรางคณา ผิวดำ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
238 [325] นางสาวสุภาพร พรมโส ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
239 [324] นางสาวมาลินี คำเครือ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
240 [426] นางสาววิยะดา พลชัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
241 [435] นายนิรุตต์ จรเจริญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
242 [437] อาจารย์พิศาล คงเอียด ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
243 [426] นางสาววิยะดา พลชัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
244 [1194] นางสาวกาญจนี สภาชัย ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
245 [1195] นางสาวปนัดดา ว่องประเสริฐ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
246 [1196] นางสาวกนกวรรณ เสระเทพ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
247 [1197] นางสาวนุชจรินทร์ ยางสุด ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
248 [1198] อาจารย์สุวิมล กะตากุล เรเกอร์ส ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
249 [1199] อาจารย์ปิ่นธิดา ณ ไธสง ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
250 [1200] อาจารย์ ดร.จินดา โตกมลธรรม ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
251 [1201] อาจารย์ณัฐณิชา ทวีแสง ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
252 [1790] นายอานนท์ อภิเดช ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
253 [935] นาย วรงค์กร บรรเทิง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
254 [936] นาย จักรกฤษณ์ นันท์จิรสิน ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
255 [929] นางสาว ธารารัตน์ อินสว่าง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
256 [930] นางสาว เสาวรส สุวรรณวัฒน์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ