พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"

ผู้ได้รับเหรียญรางวัล รายบุคคล


No [id] ชื่อ นามสกุล กิจกรรม/(ทีม) สถานะ มหาวิทยาลัย
1 [1780] นางสาวจิตติมา แซ่พู่ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
2 [1781] นางสาวภาวดี ภูหัดสวน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
3 [1782] นางสาวญาณพัทธ์ มานะดี ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
4 [1783] นายอรรถพร ทองล่อง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
5 [1229] นางสาวธมลวรรณ เยาวยัง ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
6 [1232] นายพงสิทธิ์ แซ่ลิ้ม ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
7 [1331] นางสาวปิยนุช วงศ์ปัดสา ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
8 [1332] นางสาวศรสวรรค์ ยอดแก้ว ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
9 [1334] นายธนภัทร เก่งตรง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
10 [1305] นางสาวกนกวรรณ พัดนาค ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
11 [1306] นางสาวกรรณิกา พัดนาค ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
12 [1307] นางสาวสุพิชญา คำพราว ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
13 [1367] นางสาวศิริมา สินทรัพย์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
14 [1314] นางสาวกรกนก เกิดรอด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
15 [1315] นางสาววรรนิสา อ่อนละมูล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
16 [1316] นายธงฉาน น้อยสอาด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
17 [1149] นายวงศ์วรัณ ช้างพลาย ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
18 [1150] นางสาวสุณีรัตน์ ใจยะสัน ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
19 [1148] นายเสฏฐวุฒิ พลวิชัย ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
20 [1155] นางสาวกรุณา แสงอ่ำ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
21 [1153] นายพรศักดิ์ มือสันทัด ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
22 [1275] นายณัฐดนัย ธิน้อมธรรม ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
23 [1276] นางสาวสุรีรัตน์ มะสูงเนิน ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
24 [1274] นางสาวสุภัสรา โอสถเวช ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
25 [1167] นางสาวธีรารัตน์ พูลสวัสดิ์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
26 [1168] นางสาวปานใจ ปิ่นแก้ว ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
27 [1169] นางสาวประภารัตน์ โพธิ์ทอง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
28 [1170] นายพิชัยยุทธ พงศ์สิริจินดา ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
29 [1171] นางสาวนัฐณิชา บ่อน้อย ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
30 [731] นายสมพล มาชาวนา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
31 [747] นายภัทรนันท์ นุชนิยม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
32 [724] นายวัลลภ ผ่านคุ้ม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
33 [725] นายมาวิน ไข่มุกข์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
34 [726] นายศรัณพงศ์ โยนะพันธุ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
35 [681] นายอติวิชญ์ พวงสวัสดิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
36 [713] นายณัฐวุฒิ เรืองนรา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
37 [761] นางสาวภาวินี ศรีพิพัฒน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
38 [760] นางสาวณัฐชา ซื่อสุทธิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
39 [763] นายธีรภัทร ดิษฐลำดับ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
40 [1573] นางโชติวัฒน์ แสงโสม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
41 [1731] นายจิรวัฒน์ ศรีพุก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
42 [1188] นางสาวอรุณรัตน์ แม้นเมฆ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
43 [1189] นางสาวปัทมาพร ดวงล้อมจันทร์ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
44 [1190] นายธีรนัย สุขนิรันดร์ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
45 [1191] นางสาวชลธิชา ชดคล้าย ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
46 [1286] นายสรศักดิ์ สัมฤทธิ์ ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ