พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"

ผู้ได้รับเหรียญรางวัล รายบุคคล


No [id] ชื่อ นามสกุล กิจกรรม/(ทีม) สถานะ มหาวิทยาลัย
1 [793] นางสาวปานชีวา คำลา ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
2 [798] นางสาวพีรยา ศรีคำ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
3 [800] นางสาวรัชนีกร บัวแก้วดี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
4 [802] นางสาวอมรรัตน์ รัตน์แดง ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
5 [850] นางสาวสุวนันท์ บุญศรี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
6 [1105] นางสาวกุลณัฐ ยวงกระโทก ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
7 [1106] นางสาวมีนา พุทธดี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
8 [1107] นางสาวอานีตา มารูเด็น ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
9 [1108] นางสาวปิยะดา พลเยี่ยม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
10 [1109] นางสาวศิราพร บุญประคม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
11 [901] นางสาวจันทิมา ภูหัดสวน ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
12 [902] นางสาวธัญพิมล จูงใจ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
13 [905] นางสาวดิษฐา พวงหิรัญ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
14 [907] นางสาวสุนีย์ ลิ้มติ้ว ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
15 [910] นางสาวอุทุมพร ฉัตรสิทธิกุล ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
16 [1180] นายสุริยนต์ นพคุณ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
17 [1797] นางสาวจุฑามณี โงนเงิน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
18 [1582] นางสาวอริสา กาญจน์ก้านเหลือง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
19 [1583] นายต้นข้าว ขำคม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
20 [1208] นางสาวฐิติกา จันทร์งาม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
21 [1210] นางสาวกรรณิการ์ บุญแต่ง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
22 [1212] นางสาวพัชรี อุ่นใจ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
23 [1213] นางสาวสุนิตา ศรีจันทร์เคน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
24 [519] นายเกษมสันต์ ภูปัญญาวัฒน์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
25 [625] นางสาวเบญจวรรณ เพ็งน้อย ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
26 [627] นางสาวสมฤดี สวัสดี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
27 [628] นายอรรถสิทธิ์ ฮวดยินดี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
28 [1233] นางสาวกุลณัฐ เอราวัล ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
29 [1776] นายตันติกร ยอดสีเขียว ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
30 [1326] นายสิทธิชัย บุญอิ่ม ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
31 [1328] นางสาวเมธาวี ปลื้มไสยาสน์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
32 [1329] นางสาวนัยรัตน์ นิลภพ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
33 [1383] นางสาวนริศรา เนียมฝอย ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
34 [1384] นางสาวสุภัทรา รัศมีโชติ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
35 [738] นายศิริโชค ฮวบดีบอน ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
36 [739] นางสาววราวรรณ กันทรากรสิริกุล ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
37 [740] นางสาวชุติมา แตงทอง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
38 [741] นางสาวปณีตา สามบุญเรือง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
39 [742] นางสาววันทนีย์ ทองอำไพ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
40 [743] นายปฐมมนตรี อุ่มอาษา ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
41 [744] นางสาวกาญจนา ขุนพิทักษ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
42 [745] นางสาวสุภาวรรณ ตังกุ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
43 [746] นางสาวดารณี บุตรดี ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
44 [979] นายรัชวรรธน์ บุญสาง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
45 [1032] นางสาวภาวิณี แก้วประเสริฐ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
46 [1033] เสาร์วิตรี ปุณณะการี ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
47 [315] นายสยามรัฐ สุภาพ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
48 [333] นางสาวกนกณิช ทวีทรัพย์บริบูรณ์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
49 [413] นายอนุชิต ศรีถม ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
50 [213] นางสาว พิมพ์ลภัส อิ่มทรัพย์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
51 [214] นางสาว เบญจมาภรณ์ ปลอดดี ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
52 [211] นางสาว ศรนภา แสงสุข ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
53 [1649] นางสาวอคิราภ์ หอมสุด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
54 [1650] นายภากร สระสม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
55 [1652] นางสาวมนัญชยา ยิ้มรอด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
56 [1294] นายอธิเบศร์ สุริยัน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
57 [1295] นางสาวขวัญจิรา ม่วงสด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
58 [1296] นายศุภโชค พราหมณ์สงฆ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
59 [1647] นายเจริญ แสงคำกุล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
60 [642] นางสาวเยาวดี ชัยโชค ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
61 [1317] นางสาวเกศรา กริชเพชร ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
62 [1318] นางสาวฐาปณี บุญจันทร์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
63 [1319] นางสาวจุฬาทิพย์ ยุเหล็ก ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
64 [59] นาย มหาสมุทร อินสว่าง ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
65 [61] นายธนิสร ดีเสมอ ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
66 [67] นายศุภฤกษ์ สำรีกิต ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
67 [1160] นางสาวปนัดดา นาคสิงห์ ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
68 [1557] นางสาววรรัฏร์ วงษ์วินิจสร ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
69 [1415] นางสาวสุวนันท์ วรนาถนฤมล ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
70 [1158] นางสาวสลิลทิพย์ ไกรศิริ ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
71 [1290] นางสาววริยา เสมเถื่อน ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
72 [187] นางสาวอารยา ศรีโภคา 林珍珍。 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
73 [188] นางสาวปรียานุช ธงอาจ 少虹。 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
74 [193] นางสาว ปานตะวัน ประกอบธรรม 钟婉昕 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
75 [299] นางสาวนิตยา พุ่มสม ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
76 [300] นางสาวผกาวดี มณีกลาง ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
77 [1608] นายภิญโญ อยู่บางช้าง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
78 [1609] นางสาวฐิดารัตน์ ใจมุ่ง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
79 [1611] นางสาวอาภร ส่องเจี๊ยะ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
80 [1612] นางสาววรินธร เอี่ยมละออ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
81 [1613] นางสาวนฤมล บัวขาว ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
82 [409] นางสาวสุธิตา มีเจริญ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
83 [410] นางสาวสธวัลพร จันลา ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
84 [1092] นางสาวสุนิสา บุญสม ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
85 [1087] นายเอกพล เครือแก้ว ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
86 [1085] นางสาวศศิพิมพ์ จินดาพงษ์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
87 [1141] นายจักรธร ชมภูนิช ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
88 [1636] นายศุภวัฒน์ ศุภเลิศ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
89 [1656] นางสาวจารุวรรณ ศรีพนมวรรณ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
90 [1800] นางสาวประทับใจ อิ่มศรี ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
91 [494] นางสาวนิภาพร พูลผล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
92 [495] นายภานุพงศ์ แสงสว่าง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
93 [1586] นายจุลภัทร นาเครือ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
94 [1588] นายณธกร พัฒทนอิน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
95 [906] นางสาว อังคณา ปานปน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
96 [904] นาย กิตติพงศ์ มโนธรรมมั่นคง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
97 [1799] นายวรรชนะ แสนสุรีย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
98 [1282] นายณัฐวุฒิ วรรณประดิษฐ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
99 [1283] นายณัฐพนธ์ ตันติสุขารมย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
100 [111] นายภัคพล ไข่นาค ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
101 [109] นางสาวปลายปาน กลิ่นสิงห์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
102 [756] นางสาวกมลพร น้อยผล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
103 [1432] นายถิรวัฒน์ ต้นเปรมวงษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
104 [295] นายประวิตร ขจรทศพล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
105 [755] นางสาวกัณฐิกา แสงหิรัญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
106 [1710] นางสาวศุภรดา ถิรานุวัฒนกุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
107 [429] นายชัยวัฒน์ วะวิทักษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
108 [1711] นางสาวลักษิกา อินทร์เถื่อน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
109 [1439] นางสาวณัฎฐนันท์ เชียงทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
110 [422] นางสาว​ ภัทรนันท์​ อุดมสุข ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
111 [423] นางสาวฐานิดา วังสิริกาญจน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
112 [750] นางสาวปิยาภรณ์ พิชิตวิจัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
113 [1445] นางสาวชนิตา พรมชาติ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
114 [710] นายรณพร พัวรักษา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
115 [892] นางสาวอัจฉราพรรณ สมบูรณ์ดี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
116 [1117] นายพงศกร ทองห่อ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
117 [1118] นางสาวทิพาพร เหลืองวัฒนวิไล ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
118 [1119] นางสาวนิรมล แสงแจ่ม ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
119 [1121] นางสาวอรปรียา ถังเงิน ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
120 [1520] นายบรรดาศักดิ์ แก้วสา ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
121 [1521] นางสาวสมฤทัย เพียรแท้ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
122 [1523] นางสาวศิรินันท์ บุญเสริม ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
123 [1287] นายไตรภพ ลีลาลัย ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
124 [1528] นายอภิเชษฐ์ บัวงาม ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
125 [1480] นายจักรพงศ์ วังเย็น ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
126 [1483] นายอธิพันธ์ บุญทันเสน ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
127 [876] นาย ภาคภูมิ เขาแก้ว ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
128 [877] นางสาวนันท์ภัสสร รักรี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
129 [878] นางสาว จิตติภรณ์ . วัฒถากุล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
130 [1712] นางสาวจุฬาลักษณ์. งวดสูงเนิน ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
131 [1713] นางสาวดวงกมล ผลทรัพย์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
132 [1714] นายเฉลิมชัย อิทธิพล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
133 [1715] นายอภิสิทธิ์ เพ็งนวม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
134 [1716] นางสาวอารีรัตน์. บุญธรรม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
135 [1717] นางสาวบุษฎี. เนียมหอม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
136 [1658] นางสาวปาริชาติ เครืออยู่ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
137 [1659] นายอนุพงศ์ โพธิ์แดง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
138 [1660] นางสาววีรนุช เดชาเวฬุมาศ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
139 [1806] นายภานุวัฒน์ อมาตยกุล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ