พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"

ผู้ได้รับเหรียญรางวัล รายบุคคล


No [id] ชื่อ นามสกุล กิจกรรม/(ทีม) สถานะ มหาวิทยาลัย
1 [982] นายสุขสกุล เจริญใจ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
2 [983] นางสาวชุติมา ศรีวิชัย ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
3 [984] นางสาวโชตินา ขจิตสุวรรณ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
4 [986] นางสาวภัทธิดา หว่านพืช ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
5 [987] นางสาวสุกัญญา สวัสดิ์สิทธิโชค ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
6 [815] นางสาวอรณิชา จันทร์หอม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
7 [817] นางสาวสมหทัย นิลสุวรรณ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
8 [819] นางสาวธมลวรรณ ชัยพิพัฒน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
9 [821] นางสาวอภิญญา ไชยสวาท ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
10 [818] นางสาวสุพิชชา วงษ์ชะอุ่ม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
11 [921] นางสาวกานดา เอี่ยมพ่วง ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
12 [923] นางสาวสรินดา ไกรวิลาศ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
13 [924] นางสาวสุชาดา บัวปั้น ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
14 [925] นางสาวสุพรรณี. ล้ำเลิศหล้า ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
15 [926] นางสาวอาทิตยา เรืองฤทธิ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
16 [240] นางสาวโมทนา ชูทอง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
17 [241] นางสาววศินี อินทร์งาม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
18 [913] นางสาวณัฐธิดา สินพูล ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
19 [915] นางสาวภัทรจิรา คงดุสิต ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
20 [1780] นางสาวจิตติมา แซ่พู่ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
21 [1781] นางสาวภาวดี ภูหัดสวน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
22 [1782] นางสาวญาณพัทธ์ มานะดี ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
23 [1783] นายอรรถพร ทองล่อง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
24 [517] นายอุดมพร ฉัตรพุก ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
25 [632] นายกิตติพนธ์ ปัทมะสนธิ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
26 [634] นายลัทธวิทย์ พวงวรินทร์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
27 [635] นางสาวมณีรัตน์ วิรุณพันธ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
28 [1229] นางสาวธมลวรรณ เยาวยัง ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
29 [1232] นายพงสิทธิ์ แซ่ลิ้ม ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
30 [1331] นางสาวปิยนุช วงศ์ปัดสา ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
31 [1332] นางสาวศรสวรรค์ ยอดแก้ว ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
32 [1334] นายธนภัทร เก่งตรง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
33 [1064] นางสาวน้ำฝน ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
34 [1055] นางสาวจิราภรณ์ ทองสมุทร ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
35 [1052] นายรัชชานนท์ อินทรพฤกษ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
36 [570] นายสมรักษ์ ท้วมสุข ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
37 [573] นางสาวอภิญญา ทองล่อย ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
38 [577] นายสุรศักดิ์ คล้ายแจ้ง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
39 [381] นางสาวสโรชา ศรีสุวรรณ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
40 [383] นางสาวมานิตา แผ้วใจสุข ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
41 [380] นางสาวอารีรัตน์ ศรีทองอ่อน ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
42 [1305] นางสาวกนกวรรณ พัดนาค ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
43 [1306] นางสาวกรรณิกา พัดนาค ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
44 [1307] นางสาวสุพิชญา คำพราว ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
45 [765] นางสาวณัฐนิชา ตันเตชะไพบูลย์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
46 [766] นายชัชวาลย์ เปี่ยมอยู่ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
47 [769] นายภาณุวัฒน์ สมมุติ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
48 [1367] นางสาวศิริมา สินทรัพย์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
49 [1402] นางสาวนันทิกานต์ จินดาสิงห์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
50 [1314] นางสาวกรกนก เกิดรอด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
51 [1315] นางสาววรรนิสา อ่อนละมูล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
52 [1316] นายธงฉาน น้อยสอาด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
53 [1149] นายวงศ์วรัณ ช้างพลาย ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
54 [1150] นางสาวสุณีรัตน์ ใจยะสัน ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
55 [1148] นายเสฏฐวุฒิ พลวิชัย ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
56 [1387] นางสาวนภสร เทียมอุทัย ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
57 [1155] นางสาวกรุณา แสงอ่ำ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
58 [1153] นายพรศักดิ์ มือสันทัด ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
59 [1007] นายปรมาภรณ์ ร่มโพธิ์รี ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
60 [1546] นายทินกร เที่ยงแท้ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
61 [1275] นายณัฐดนัย ธิน้อมธรรม ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
62 [1276] นางสาวสุรีรัตน์ มะสูงเนิน ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
63 [1274] นางสาวสุภัสรา โอสถเวช ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
64 [353] นายกิตติศักดิ์ สุขกาญจนา ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
65 [354] นายณัฐพงษ์ อินทร์ประดับ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
66 [1167] นางสาวธีรารัตน์ พูลสวัสดิ์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
67 [1168] นางสาวปานใจ ปิ่นแก้ว ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
68 [1169] นางสาวประภารัตน์ โพธิ์ทอง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
69 [1170] นายพิชัยยุทธ พงศ์สิริจินดา ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
70 [1171] นางสาวนัฐณิชา บ่อน้อย ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
71 [864] นางสาวภัทรวดี เอี่ยมธนากุล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
72 [827] นางสาวนันทวรรณ อันทะชัย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
73 [828] นางสาวศุภาพิชญ์ รอดภัย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
74 [829] นายภูวดล ชัยกิจ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
75 [731] นายสมพล มาชาวนา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
76 [747] นายภัทรนันท์ นุชนิยม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
77 [499] นางสาวศรัญรัตน์ จุมพิลา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
78 [501] นายพีรพล นามเสนาะ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
79 [724] นายวัลลภ ผ่านคุ้ม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
80 [725] นายมาวิน ไข่มุกข์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
81 [726] นายศรัณพงศ์ โยนะพันธุ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
82 [1425] นายวัชระ อำนาจบัณฑิต ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
83 [1426] นายเจสันต์ แร่ทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
84 [1431] นายวัฒนชัย บัวพรม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
85 [94] นายเฉลิมพล เรืองฤทธิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
86 [93] นายธนาธร คำวงศ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
87 [681] นายอติวิชญ์ พวงสวัสดิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
88 [713] นายณัฐวุฒิ เรืองนรา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
89 [224] นายธีรวุฒิ เรียนทับ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
90 [223] นาย นเรชัย คล้ายเจ๊ก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
91 [761] นางสาวภาวินี ศรีพิพัฒน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
92 [1433] นางสาวนัฐวรรณ แย้มวงษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
93 [291] นางสาววรินยุพา กิ่งแก้ว ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
94 [470] นายชัชพงศ์ หมื่นประเสริฐ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
95 [443] นางสาวคุณิตาพร พิมพิรัตน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
96 [425] นายจิรัฐติกาล พระแท่น ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
97 [760] นางสาวณัฐชา ซื่อสุทธิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
98 [445] นายอุดมศักดิ์ ศรีภิรมย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
99 [446] นายธนิสร อุดมพวก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
100 [763] นายธีรภัทร ดิษฐลำดับ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
101 [1573] นางโชติวัฒน์ แสงโสม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
102 [1515] นางสาวอนันดา ทองคำเปลว ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
103 [1516] นางสาวกาญจนา ไทรไกรกระ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
104 [264] นายชัชวาลย์ อุปดิษฐ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
105 [265] นายณุชา บ้านเกาะใต้ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
106 [451] นายภาณุมาส เพิกพิน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
107 [1731] นายจิรวัฒน์ ศรีพุก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
108 [1444] นายณัฐพล อโศกสกุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
109 [709] นายวีรภัทร สมบูรณ์วงศ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
110 [434] นางสาวปิยนุช เพ็งไพบูลย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
111 [1188] นางสาวอรุณรัตน์ แม้นเมฆ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
112 [1189] นางสาวปัทมาพร ดวงล้อมจันทร์ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
113 [1190] นายธีรนัย สุขนิรันดร์ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
114 [1191] นางสาวชลธิชา ชดคล้าย ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
115 [894] นายชาญณรงค์ คล้ายเกิด ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
116 [895] นายบุญฤทธิ์ ลี้ธนรุ่งเรือง ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
117 [1802] นายอโณชา ศิริโยธา ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
118 [1286] นายสรศักดิ์ สัมฤทธิ์ ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
119 [364] นาย ภัทรพล อยู่พ่วง ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
120 [367] นาย นฤธร สุขเรือง ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
121 [1447] นายกิตติธร ชัยก้องทวี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
122 [1448] นางสาวนฤมล ชินศิริ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
123 [1449] นางสาวตั้งใจ แซ่เฮง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
124 [37] นางสาวพัชรี สุวรรณวณิชากร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
125 [38] นางสาวพิมผกา หิรัญ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
126 [36] นายอิสราธรณ์ ศรีโชติช่วง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
127 [35] นายอเนก เงางาม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
128 [40] นายศิรพล วานิชนุเคราะห์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
129 [39] นายสุภกิต แฝงสวรรค์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
130 [76] นางสาวกรวรรณ กว้างขวาง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
131 [77] นางสาวอภิฤดี จันทวงษ์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
132 [483] นางสาววิชาดา อาภรณ์รัตน์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
133 [1485] นางสาวศิริวรรณ อ้นเอี่ยม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 1) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ