รายงานผลการแข่งขันทักษะวิชาการ พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"
ระหว่างวันที่ 19 - 20 มีนาคม 2562 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
http://acad.pbru.ac.th/pcnkgames41
ลำดับ รหัสสมาชิก ชื่อ นามสกุล กิจกรรม ทีม ประเภท มหาวิทยาลัย ผลการแข่งขัน
1 1064 นางสาวน้ำฝน ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
2 1055 นางสาวจิราภรณ์ ทองสมุทร ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
3 1052 นายรัชชานนท์ อินทรพฤกษ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
4 381 นางสาวสโรชา ศรีสุวรรณ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
5 383 นางสาวมานิตา แผ้วใจสุข ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
6 380 นางสาวอารีรัตน์ ศรีทองอ่อน ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
7 1007 นายปรมาภรณ์ ร่มโพธิ์รี ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
8 1546 นายทินกร เที่ยงแท้ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
9 864 นางสาวภัทรวดี เอี่ยมธนากุล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
10 224 นายธีรวุฒิ เรียนทับ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
11 223 นาย นเรชัย คล้ายเจ๊ก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
12 470 นายชัชพงศ์ หมื่นประเสริฐ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
13 425 นายจิรัฐติกาล พระแท่น ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
14 451 นายภาณุมาส เพิกพิน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
15 434 นางสาวปิยนุช เพ็งไพบูลย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
16 364 นาย ภัทรพล อยู่พ่วง ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
17 367 นาย นฤธร สุขเรือง ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
18 1582 นางสาวอริสา กาญจน์ก้านเหลือง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
19 1583 นายต้นข้าว ขำคม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
20 979 นายรัชวรรธน์ บุญสาง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
21 1032 นางสาวภาวิณี แก้วประเสริฐ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
22 1033 เสาร์วิตรี ปุณณะการี ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
23 315 นายสยามรัฐ สุภาพ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
24 333 นางสาวกนกณิช ทวีทรัพย์บริบูรณ์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
25 413 นายอนุชิต ศรีถม ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
26 409 นางสาวสุธิตา มีเจริญ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
27 410 นางสาวสธวัลพร จันลา ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
28 1092 นางสาวสุนิสา บุญสม ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
29 1087 นายเอกพล เครือแก้ว ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
30 1085 นางสาวศศิพิมพ์ จินดาพงษ์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
31 1586 นายจุลภัทร นาเครือ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
32 1588 นายณธกร พัฒทนอิน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
33 906 นางสาว อังคณา ปานปน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
34 904 นาย กิตติพงศ์ มโนธรรมมั่นคง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
35 1799 นายวรรชนะ แสนสุรีย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
36 429 นายชัยวัฒน์ วะวิทักษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
37 422 นางสาว​ ภัทรนันท์​ อุดมสุข ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
38 423 นางสาวฐานิดา วังสิริกาญจน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
39 892 นางสาวอัจฉราพรรณ สมบูรณ์ดี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
40 876 นาย ภาคภูมิ เขาแก้ว ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
41 877 นางสาวนันท์ภัสสร รักรี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
42 878 นางสาว จิตติภรณ์ . วัฒถากุล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
43 1806 นายภานุวัฒน์ อมาตยกุล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
44 993 นางสาวจุไรรัตน์ ใจซื่อกุล ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
45 994 นางสาววิลาสินี พาหุลรัตน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
46 995 นางสาวศศิภา นางแย้ม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
47 996 นางสาวสุทธิดา ภาวะภูตานันท์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
48 1801 นางสาวณัฐชา สุวรรณรัตน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
49 1641 นางสาวปริมมิตรา บุญเส็ง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
50 1642 นางสาววัลลภา คงแจ้ง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
51 1184 นายวัชรกร ดาปาน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
52 1185 นางสาวปรายมาศ สรวมนาม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
53 1567 นางสาวเครือวัลย์ เทศวงค์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
54 1568 นางสาวนูรูลฟิรดาวส์ มาหะ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
55 989 นายมงคล วงศ์ตา ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
56 1051 นางสาวดุจเดือน หยองอนุกูล ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
57 390 นางสาวมาริสา ขำหยี่ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
58 1014 นายมาโนช พลายละหาร ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
59 1481 นายสราวุฒิ อ่ำสุวรรณ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
60 1505 นางสาวเพ็ชชรี อินทรเกตุ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
61 469 นายสุรยุทธ ถิ่นวัฒนากุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
62 436 นางสาวปาลิตา รูปสม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
63 1789 นายบัญชา คำแหงกุล ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
64 298 นาย กฤษฎา กล้าสืบการ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
65 303 นาย ศุภฤกษ์ ภู่โคกหวาย ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
66 928 นาย ธนกิจ แก้วภักดี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
67 875 นางสาว นภัสส์กมล จันทร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
68 937 น.ส. วรรณี เจริญสุข ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
69 880 น.ส. ชลนิชา หมดทุกข์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
70 1804 นางสาวภัทราภรณ์ สุขกรม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
71 1805 นางสาวสุรพร อุบล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
72 682 นางสาว ชลธิชา สิทธิสร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
73 927 นางสาว อำพร บัวทอง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
74 932 นาย สุรศักดิ์ ขุมขำ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
75 997 ผศ.ทักษิณา บงสุนันท์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
76 998 ดร.สายชล เทียนงาม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
77 1110 ดร.จริยาภรณ์ สกุลพราหมณ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
78 1089 นางสาวนิรัญชา ทิพกนก ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
79 1595 นางสาวนันทินี วงเอก ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
80 1596 นางสาวสุกัญญา ตันประเสริฐ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
81 1597 นางสาวพิมพา ศิริฤกษ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
82 1598 นางสาวธัญลักษณ์ ทองประเสริฐ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
83 1599 นางสาววิลาสินี พาหุลรัตน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
84 941 นางสาวสุพัตตรา ดอกรัก ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
85 942 นางสาวศิวพร ศรีเมฆ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
86 943 นายตะวัน ธัญญเจริญ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
87 944 นางสาวจารุศิริ เที่ยงโชคชัย ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
88 945 นายวรินทร สมจันทร์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
89 1643 นางสาวสิริวรินทร์ เกรย์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
90 1644 นางสาวอนัญญา เอกจีน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
91 1655 นางเพียงจันทร์ โมฟเฟ็ทท์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
92 1738 Mr. Michael John Fairhurst ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 3 สำรอง) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
93 1584 นางสาวกานต์สินี ช่วยเพ็ญชัยภัทร ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
94 1585 นางสาวศิวพร ทวนไธสง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
95 1088 นายพิสุทธิ์สยาม งวงคำนาม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
96 1575 นางสาวดวงเดือน จังพานิช ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
97 1576 Mr. Shaun Emsley ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 3 สำรอง) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
98 1580 นางสาวชนกกานต์ ยาทิพย์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
99 1581 นายสุพจน์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
100 1578 นางสาวนิภาพร โยวัง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
101 1579 Mr. David Stuart Armitage ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
102 1742 นางสาววิลินวรรณ แสงพวง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 2) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
103 980 นายกิตติภพ บุญเลิศ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
104 981 นายพันธกานต์ ระลึกชอบ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
105 979 นายรัชวรรธน์ บุญสาง ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
106 1049 นายณัฐวุฒิ กุลรัตน์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
107 1034 นายณัฐวุฒ ธัญญเจริญ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
108 1044 นางสาวนัดดา ขาวพราย ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
109 985 นาย ถาวรวัฒน์ มหาศาล ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
110 1053 นายศุภวัฒน์ ใจนันต๊ะ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
111 1052 นายรัชชานนท์ อินทรพฤกษ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
112 1063 อาจารย์เกรียงไกร ทองศรี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
113 1024 ดร.ญดาภัค กิจทวี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
114 1040 นายณัฐฤทธิ์ จุ้ยสาย ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
115 1043 นางสาวณัฐฌา สำราญวงศ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
116 1041 นายกิตติวินท์ เสือส่าน ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
117 1063 อาจารย์เกรียงไกร ทองศรี ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
118 1031 นางสาวณัฐชนันท์พร ตะไนศรี ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
119 1056 นางสาวเสาวลักษณ์ แสงฉวี ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
120 1035 นายเจษฎาพันธุ์ ศรีบุญธรรม ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
121 1059 อาจารย์ปรัชญา เหลืองแดง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
122 322 นางสาวสุธิดา นะตะ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
123 323 นายเนติพงษ์ พรนิธิสกุล ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
124 332 นายอภิสิทธิ์ เสถียรกิจ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
125 334 นายภานุ แก้วชมร ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
126 402 นางสาววิรตี ตะโพนทอง ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
127 320 นางสาวมณธิดา พรหมเกตุ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
128 311 ดร.ณัฐ​พั​ช​ร์​ สถิต​พร​ธน​ขัย​ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
129 1484 นายพศวีร์ บัวรับพร ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
130 1488 นางสาวณัฐธิดา พัฒนะพิชัย ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
131 384 นายจรุงเกียรติ พารา ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
132 385 นายสถิตพงศ์ พุ่มน้ำเย็น ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
133 386 นางสาวนันทยา มงคลมาตย์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
134 1071 นางสาวอนุธิดา เสืองาม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
135 1078 นาย. อำนาจ ชูรัตน์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
136 1077 นายเกรียงศักดิ์ บุญสุวรรณ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
137 1080 นางสาวน้ำเพชร รอดปาน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
138 1082 นางสาวจิตติพร เมืองพลู ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
139 1081 นางสาวปภาวดี รังพนัสสัก ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
140 1083 นางสาวศิริรักษ์ หอมชื่น ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
141 1370 นายชินพงศ์ พุกงาม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
142 883 สายใจ รัตนสัจธรรม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
143 934 นางสาว ชนกนันท์ นราแก้ว ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
144 1420 ดร.บรรจบพร อินดี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
145 373 นางสาวเจนนิสา ถีสูงเนิน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
146 374 นางสาวติยาธร จำเรียง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
147 372 นางสาวอรนิช ใจหล้า ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
148 375 นาย ศรเพชร ยิ่งมี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
149 399 ศุภกิจ จงศักดิ์สวัสดิ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
150 389 นาย สนทะยา - ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
151 392 นายรัตนกร พงษ์สมบูรณ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
152 388 นายธเนศ รุ่งแจ้ง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
153 391 นางสาวดรุณี จินดาพันธ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
154 393 นางสาวกฤษณา โตบางป่า ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
155 387 ดร.เศกสิทธิ์ ปักษี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
156 1261 นายฑีมายุ จิวบางป่า ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
157 1263 นางสาวชุติมา อินทรสุข ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
158 1258 นางสาวสกุลตรี เบาแรง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
159 1260 นางสาวปัทมวรรณ ทองผาโกมล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
160 1262 นางสาวอรุโณทัย จันทร์ตรี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
161 1242 นางสาวรังสิณา เหลืองสอาด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
162 1264 นายมูฮัมหมัดซุกรี บาเหะ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
163 1265 นางสาวณัฐมน นวัตกาญจน์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
164 1256 นางสาวภัคภิณญา ดวงภูเมศ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
165 1266 นางสาวสุดารัตน์ ไข่แดง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
166 1249 นางสาวฐิตาภรณ์ ศิริสมบัติ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
167 1267 นางสาวอภินันท์ การกระสัง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
168 1111 อาจารย์รัฐทิตยา หิรัณยหาด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
169 1268 นายณัฐวุฒิ วิทา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
170 1000 นางสาวอภิรดี มะลิลา ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
171 1011 นายยศนันท์ เทพมณี ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
172 1013 นางสาวอรอุมา พรมตู้ ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
173 1018 นางสาวอาภากร หนักไหล่ ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
174 1015 นางสาวมธุรส คุ้มประสิทธิ์ ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
175 1012 นายอภิชาติ นุรักษ์ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
176 1017 นายปริญญา ปั้นสุวรรณ์ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
177 1708 นางสาวอุษณีย์ ชาติทอง ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
178 1009 นางสาวสุพิชา จันทบัตร์ ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
179 969 นายธัชชัย กรกุม ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
180 1016 นายจตุรงค์ ภิรมยา ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
181 1548 นางสาวพิมพ์ชนา ธนบูรณ์กาญจน์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
182 1547 นางสาวจุฑามาศ แสงผ่องอำไพ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
183 1549 อาจารย์เหมือนใจหวัง สัจจา ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
184 1551 นางสาวนริศรา นฤบดินทร์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
185 1553 นางสาวทักษิณา คุณเสน ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
186 1554 นางสาวศิริประภา แตงทอง ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
187 1555 นางสาวนัฐกานต์. สบายยิ่ง ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
188 1556 อาจารย์เรวดี นาคสระน้อย ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
189 341 นายพงษ์พัชร์ สาระ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
190 342 นายอภินัทธ์ อวยสวัสดิ์ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
191 345 นายชัยธวัช ปรารถนาวัฒนาสุข ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
192 347 นายคณิตสรณ์ ขำสอน ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
193 349 นายวรฉัตร ศิริรัตน์ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
194 350 นางสาวอัยดา ทับทิมศรี ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
195 337 นางสาวปรวิศา โกวรรธนะกุล ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
196 336 ผศ.ดร.นิลุบล ทองชัย ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
197 1270 นางสาวพิชญานันท์ พลายงาม ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
198 1301 นายอดิชาติ เปรมกมลพันธ์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
199 406 นางสาวรัตติมา บำรุงเขต ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
200 407 ดร.นัสทยา ชุ่มบุญชู ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
201 1098 นางสาวสร้อยเพชร ลิสนิ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
202 167 อาจารย์ธนภรณ์ เพชรินทร์ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
203 168 อาจารย์ฒวีพร โตวนิช ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
204 865 นายเอกพิพัฒน์ เงาฉาย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
205 166 รองศาสตราจารย์ ดร. ติกาหลัง สุขกุล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
206 165 นายณัฏฐ์ดนัย ไค่นุ่ภา ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
207 164 นางสาวพัชรินทร์ บุญสมธป ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
208 866 นางสาวจุฑามาศ แป๊ะวัฒนา ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
209 867 นายวงศธร พรหมเอาะ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
210 868 นายณัฐนันทน์ อินดี ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
211 869 นายนันทวัฒน์ ทรัพย์พล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
212 870 นางสาวสุทัตตา แซ่สง ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
213 366 นายกฤตกร ใคร่ครวญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
214 368 นายภัทรพล ทรงอาษา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
215 369 นายดนุสรณ์ ชื่นสงวน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
216 370 นายธีรภัทร กระชิมรัมย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
217 1475 นายสุทัศน์ กำมณี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
218 1589 นายอนนท์ ห้วยกรุด ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
219 1590 นางสุภาพ เทนอิสสระ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
220 1591 นางสาวปิยรัตน์ เรืองเดช ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
221 990 ผศ.ดร.สุรีวรรณ แจ้งจิตร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
222 988 นางมนต์สวรรค์ พลอยมุกดา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
223 1607 นาย พรศักดิ์ จบเจนภัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
224 1610 นางสาว วรกมล พิกุลทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
225 1617 นาย วศิล ไคลมี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
226 1566 นางสาวสุวัจนี เทียนหล่อ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
227 1562 นาย สุพดิษณ์ จันทร์สมบูรณ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
228 1072 นางสาวญาณี วงค์ตันฮวด ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
229 1479 นายกฤษฏา สุทธิมูล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
230 1519 นายกฤตกร ใคร่ครวญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
231 1479 นายกฤษฏา สุทธิมูล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
232 1505 นางสาวเพ็ชชรี อินทรเกตุ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
233 1559 นาย ภัทรพล ทรงอาษา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
234 169 นาย โสฬส เจริญสินชัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
235 172 นางสาวฐิติมา เย็นประสพ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
236 1093 อาจารย์นิพนธ์ คำแตง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
237 1079 นางสาววรางคณา ผิวดำ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
238 325 นางสาวสุภาพร พรมโส ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
239 324 นางสาวมาลินี คำเครือ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
240 426 นางสาววิยะดา พลชัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
241 435 นายนิรุตต์ จรเจริญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
242 437 อาจารย์พิศาล คงเอียด ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
243 426 นางสาววิยะดา พลชัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
244 1194 นางสาวกาญจนี สภาชัย ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
245 1195 นางสาวปนัดดา ว่องประเสริฐ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
246 1196 นางสาวกนกวรรณ เสระเทพ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
247 1197 นางสาวนุชจรินทร์ ยางสุด ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
248 1198 อาจารย์สุวิมล กะตากุล เรเกอร์ส ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
249 1199 อาจารย์ปิ่นธิดา ณ ไธสง ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
250 1200 อาจารย์ ดร.จินดา โตกมลธรรม ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
251 1201 อาจารย์ณัฐณิชา ทวีแสง ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
252 1790 นายอานนท์ อภิเดช ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
253 935 นาย วรงค์กร บรรเทิง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
254 936 นาย จักรกฤษณ์ นันท์จิรสิน ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
255 929 นางสาว ธารารัตน์ อินสว่าง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
256 930 นางสาว เสาวรส สุวรรณวัฒน์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร

รายงานวันที่ : 16/12/2019 04:51:41 ทั้งหมด 256 รายการ
สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี เข้าถึงได้จาก : http://acad.pbru.ac.th/pcnkgames41