รายงานผลการแข่งขันทักษะวิชาการ พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"
ระหว่างวันที่ 19 - 20 มีนาคม 2562 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
http://acad.pbru.ac.th/pcnkgames41
ลำดับ รหัสสมาชิก ชื่อ นามสกุล กิจกรรม ทีม ประเภท มหาวิทยาลัย ผลการแข่งขัน
1 815 นางสาวอรณิชา จันทร์หอม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
2 817 นางสาวสมหทัย นิลสุวรรณ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
3 819 นางสาวธมลวรรณ ชัยพิพัฒน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
4 821 นางสาวอภิญญา ไชยสวาท ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
5 818 นางสาวสุพิชชา วงษ์ชะอุ่ม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
6 240 นางสาวโมทนา ชูทอง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
7 241 นางสาววศินี อินทร์งาม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
8 913 นางสาวณัฐธิดา สินพูล ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
9 915 นางสาวภัทรจิรา คงดุสิต ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
10 517 นายอุดมพร ฉัตรพุก ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
11 632 นายกิตติพนธ์ ปัทมะสนธิ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
12 634 นายลัทธวิทย์ พวงวรินทร์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
13 635 นางสาวมณีรัตน์ วิรุณพันธ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
14 570 นายสมรักษ์ ท้วมสุข ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
15 573 นางสาวอภิญญา ทองล่อย ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
16 577 นายสุรศักดิ์ คล้ายแจ้ง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
17 765 นางสาวณัฐนิชา ตันเตชะไพบูลย์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
18 766 นายชัชวาลย์ เปี่ยมอยู่ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
19 769 นายภาณุวัฒน์ สมมุติ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
20 827 นางสาวนันทวรรณ อันทะชัย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
21 828 นางสาวศุภาพิชญ์ รอดภัย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
22 829 นายภูวดล ชัยกิจ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
23 499 นางสาวศรัญรัตน์ จุมพิลา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
24 501 นายพีรพล นามเสนาะ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
25 94 นายเฉลิมพล เรืองฤทธิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
26 93 นายธนาธร คำวงศ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
27 291 นางสาววรินยุพา กิ่งแก้ว ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
28 443 นางสาวคุณิตาพร พิมพิรัตน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
29 445 นายอุดมศักดิ์ ศรีภิรมย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
30 446 นายธนิสร อุดมพวก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
31 264 นายชัชวาลย์ อุปดิษฐ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
32 265 นายณุชา บ้านเกาะใต้ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
33 709 นายวีรภัทร สมบูรณ์วงศ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
34 894 นายชาญณรงค์ คล้ายเกิด ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
35 895 นายบุญฤทธิ์ ลี้ธนรุ่งเรือง ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
36 1802 นายอโณชา ศิริโยธา ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
37 37 นางสาวพัชรี สุวรรณวณิชากร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
38 38 นางสาวพิมผกา หิรัญ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
39 36 นายอิสราธรณ์ ศรีโชติช่วง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
40 35 นายอเนก เงางาม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
41 40 นายศิรพล วานิชนุเคราะห์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
42 39 นายสุภกิต แฝงสวรรค์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
43 76 นางสาวกรวรรณ กว้างขวาง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
44 77 นางสาวอภิฤดี จันทวงษ์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
45 483 นางสาววิชาดา อาภรณ์รัตน์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิศ เหรียญทอง
46 793 นางสาวปานชีวา คำลา ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
47 798 นางสาวพีรยา ศรีคำ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
48 800 นางสาวรัชนีกร บัวแก้วดี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
49 802 นางสาวอมรรัตน์ รัตน์แดง ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
50 850 นางสาวสุวนันท์ บุญศรี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
51 519 นายเกษมสันต์ ภูปัญญาวัฒน์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
52 625 นางสาวเบญจวรรณ เพ็งน้อย ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
53 627 นางสาวสมฤดี สวัสดี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
54 628 นายอรรถสิทธิ์ ฮวดยินดี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
55 738 นายศิริโชค ฮวบดีบอน ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
56 739 นางสาววราวรรณ กันทรากรสิริกุล ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
57 740 นางสาวชุติมา แตงทอง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
58 741 นางสาวปณีตา สามบุญเรือง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
59 742 นางสาววันทนีย์ ทองอำไพ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
60 743 นายปฐมมนตรี อุ่มอาษา ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
61 744 นางสาวกาญจนา ขุนพิทักษ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
62 745 นางสาวสุภาวรรณ ตังกุ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
63 746 นางสาวดารณี บุตรดี ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
64 213 นางสาว พิมพ์ลภัส อิ่มทรัพย์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
65 214 นางสาว เบญจมาภรณ์ ปลอดดี ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
66 211 นางสาว ศรนภา แสงสุข ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
67 642 นางสาวเยาวดี ชัยโชค ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
68 59 นาย มหาสมุทร อินสว่าง ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
69 61 นายธนิสร ดีเสมอ ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
70 67 นายศุภฤกษ์ สำรีกิต ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
71 187 นางสาวอารยา ศรีโภคา 林珍珍。 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
72 188 นางสาวปรียานุช ธงอาจ 少虹。 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
73 193 นางสาว ปานตะวัน ประกอบธรรม 钟婉昕 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
74 299 นางสาวนิตยา พุ่มสม ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
75 300 นางสาวผกาวดี มณีกลาง ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
76 494 นางสาวนิภาพร พูลผล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
77 495 นายภานุพงศ์ แสงสว่าง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
78 111 นายภัคพล ไข่นาค ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
79 109 นางสาวปลายปาน กลิ่นสิงห์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
80 295 นายประวิตร ขจรทศพล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
81 710 นายรณพร พัวรักษา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
82 837 นางสาวพรรณิภา ศรีสวัสดิ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
83 838 นางสาวศิริลักษณ์ พุทธรักษา ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
84 839 นางสาวณัฐกฤตา เสี้ยวทอง ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
85 841 นางสาวนิลุบล สารรัมย์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
86 843 นางสาวดลญา ห่อทอง ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
87 590 น.ส สิตานัน อ่อนศรี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
88 588 น.ส ปาลิตา บรรดาศักดิ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
89 587 น.ส.เสาวลักษณ์ ม่วงไทย ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
90 72 นายวีรยุทธ สมพงษ์ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
91 196 นายสมรักษ์ บุญแท่น ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
92 395 นางสาวกฤติยาภรณ์ แก้วปาน ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
93 118 นายศุภฤกษ์ ฮั้นประเสริฐ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
94 150 นายอรรถพล ค้าผล ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
95 145 นายรัฐพงษ์ ภูพลผัน ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
96 151 นางสาวนริศรา บัวดี ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
97 148 นางสาวรวิวรรณ เพ็ชรยิ้ม ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
98 825 นางสาวธัญญลักษณ์ จงมีธรรม ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
99 120 นายทิวากร ภู่งาม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
100 121 นายรัชชานนท์​ สัลลกะชาต ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
101 122 นางสาวพิชยา รัตนยะนนท์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
102 846 นางสาวสุวรรณา จงทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
103 83 นายชนะกานต์ ส่งบุญ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
104 85 นางสาวศิรินยา มะอาจเลิศ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
105 86 นายสุทธิพงษ์ จุ่นปาน ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
106 87 นางสาวพรรณทิพา เขียวสะอาด ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
107 49 นางสาวกชกร ดอนเจดีย์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
108 50 นางสาวกมลวรรณ กัณหา ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
109 48 นางสาวปวีณา ธูปบูชา ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
110 788 อาจารย์พัศมณฉัตร ปาคุต ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
111 790 ผศ.ดร.รัฐดาว พิศาลพงศ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
112 804 นางสาวอัญธิญา ทวีแก้วกาญจนา ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
113 805 นางสาวอรญา ช่างเกวียนดี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
114 854 อาจารย์ปวรา ชูสังข์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
115 810 อาจารย์วิลาสินี ทองแถบ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
116 811 อาจารย์จุติกาญจน์ สังข์ยิ้ม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
117 812 ผศ.วริยา สมประชา ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
118 813 อาจารย์รัตนวรรณ ลิมวัฒนาสมุทร ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
119 823 นางสาวภิญญาพัชร์ อังกูรศุภเศรษฐ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
120 824 นางสาวขวัญใจ ตรีโสภา ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
121 830 อาจารย์แก้วตา ริวเชี่ยวโชติ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
122 832 อาจารย์จารุวรรณ สาสูงเนิน ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
123 834 ผศ.สุวรรณา ไชยะธน ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
124 836 อาจารย์จิราภรณ์ อนุตธโต ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
125 844 นางสาววริศรา ธัญญากุลวงศ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
126 845 นางสาวนฤมล คงแจ่ม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
127 242 นางสาวชาลิณี นุ่มไทย ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
128 232 อาจารย์ผุสดี ปทุมารักษ์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
129 233 อาจารย์นุพงษ์ ภูศรี ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
130 234 อ.ดร.ปราณี สีนาค ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
131 235 อาจารย์ดวงจิตร สุขภาพสุข ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
132 237 อาจารย์ณัฐกฤตา บุญบงกชรัตน์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
133 238 Ms. Arlene Bobadilla ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
134 918 นายชัยวัฒน์ ทองชมบาง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
135 912 อาจารย์อินทร์ธีรา ปัชชา ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
136 312 นางสาว อินทิรา กุลวิเชียร ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
137 317 นางสาว ศศิธิดา สาหร่ายวัง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
138 914 อาจารย์วลีรัตน์ เล้าอรุณ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
139 922 อาจารย์ผุสดี ปทุมารักษ์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
140 270 อาจารย์กนกเนตร วรวงษ์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
141 271 อาจารย์สัมฤทธิ์ ทองสิมา ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
142 273 นางสาวมาดาว เกริกชัยวัน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
143 274 นางสาวอารียา ทะวงศ์นา ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
144 276 นางสาววนารี คุ้มพ่วงดี ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
145 277 นางสาวกนกวรรณ ชัยหา ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
146 1325 Mr.Norberto Tenorio ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
147 520 นางสาวอภิรดี ฤทธิวงศ์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
148 515 อาจารย์พงศกร เม่นลาภเหมาะ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
149 238 Ms. Arlene Bobadilla ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
150 620 อ.ปัญญา รุ่งเรือง ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
151 621 อ.เศรษฐพงษ์ ปุจฉาการ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
152 622 อ.ดร.ปรารถนา แซ่อึ้ง ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
153 624 ผศ.ดร.วรากรณ์ พูลสวัสดิ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
154 908 นางสาวสุภาพร พลาผล ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
155 909 นางสาวรัสนันท์ เหล่าจารุวัฒน์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
156 911 นางสาวพรรษา ศรีสังข์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
157 319 อาจารย์กนกอร สว่างศรี ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
158 321 นาย พงศธร ผลโภชน์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
159 340 นางสาว กมนมณี สินธุรส ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
160 343 นาย ธนากร สระทองมอญ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
161 344 นางสาวสุนิสา แย้มคล้าย ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
162 346 นาย ณัฐวุฒิ สิงนาครอง ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
163 348 นางสาว ฑิฆัมพร ขุนณรงค์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
164 543 อ.ธิติพงศ์ มีทอง ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
165 547 อ.พินธกร นามดี ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
166 551 อ.พิสิฐ สุขสกล ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
167 732 อาจารย์วัลลี นวลหอม ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
168 733 ผศ.ดร.วรากรณ์ พูลสวัสดิ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
169 735 ผศ.ดร.สุพิชฌาย์ จินดาวัฒนภูมิ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
170 736 อาจารย์ณรงค์วรรษ บุญมา ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
171 1333 ผศ.ดร.สุพิชฌาย์ จินดาวัฒนภูมิ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
172 539 อาจารย์รัตนากร นามวงษ์ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
173 540 อาจารย์ณภู วงศ์พันธ์ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
174 541 ผศ.ดร.กัณฑ์ธิมา นิลทองคำ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
175 542 นางสาวพรรณภัทร มนพลับ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
176 544 นางสาวศรินทิพย์ วงศ์ป้อม ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
177 545 นางสาววรรณกานต์ ภัทรมงคลกุล ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
178 546 นางสาวจันทิมา อินโอสถ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
179 548 นายณัฐดนัย ศรีพนม ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
180 550 นางสาวปวีณา ป่านทอง ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
181 1664 นายสรวิชญ์ เชื้อจีน ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
182 554 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ สืบญาติ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
183 556 อาจารย์ ดร.มนูญ จันทร์สมบูรณ์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
184 557 อาจารย์ ดร.กรรณิการ์ สุวรรณศรี ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
185 559 อาจารย์ไตรภพ สุวรรณศรี ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
186 560 ผศ.ดร.นิภาพรรณ เจนสันติกุล ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
187 562 อาจารย์ ดร.รุ่งนภา เพ่งรุ่งเรืองวงศ์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
188 564 อาจารย์บรรพต กิติสุนทร ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
189 565 อาจารย์ ดร.ธนปพน ภูสุวรรณ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
190 567 อาจารย์สมยศ สืบจากดี ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
191 572 นายวรพล โพธิ์ศรีทอง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
192 575 นายพรเทพ บุญยัง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
193 579 นายธไนยสวรรค์ ชาวปลายนา ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
194 581 นายภีรภัทร์ นิ่มนุช ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
195 205 นาย จักรภพ ปลีพุ่ม ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
196 210 นางสาว จินดารัตน์ จำปาเทศ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
197 208 นางสาว นาถยา แก้วศรีงาม ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
198 200 นายพงษ์บวร ประสูตร์แสงจันทร์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
199 220 นางสาว สนธยา โจมกัน ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
200 221 นางสาว อุมาพร สิทธิบูรณาญา ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
201 222 ผศ.ดร. ปิยะพร ตันณีกุล ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
202 216 นางสาว เขมิกา ตุ้มฉิม ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
203 218 นางสาว ภาวิณี ขุนพัฒน์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
204 217 นาย ประชา การินทร์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
205 665 นางสาวกาญจนาภรณ์ ธรรมดี ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
206 666 อาจารย์ธีรศักดิ์ ลีละพัฒนา ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
207 667 อาจารย์นเรศ ชูดวง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
208 585 นายฐณวรัตม์ สิทธิวิชัย ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
209 586 น.ส.พิมพ์พัฒน์ วรรณพงษ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
210 589 น.ส เบญจวรรณ มั่นใจ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
211 592 น.ส สุนิสา บรรเทิงสุข ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
212 593 อาจารย์ถิรนันท์ ประทุม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
213 595 อาจารย์พิมพ์ชนก มูลมิตร์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
214 772 นางสาวสุพิชญา บูรณะสิงห์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
215 774 นางสาววรดา เนียมชาวนา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
216 691 นาย วงศ์ระวิทย์ น้อมนำทรัพย์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
217 683 นาย ประพนธ์ เล็กสุมา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
218 771 นางสาวณิชารีย์ ธรรมกิจวัฒน์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
219 775 นางสาวจีรวรรณ ศิวะประภา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
220 777 นางสาวณัฐธิดา อิศรางกูร ณ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
221 778 นางสาวกุลสตรี ท้วมโคกหม้อ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
222 779 นางสาวจิรวรรณ แก้วไพโรจน์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
223 780 นางสาวบุศรา จิตมานะ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
224 281 นางสาวมัณฑิรา คุณาวิวัฒน์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
225 645 นางสาวชลดา พรมฤทธิ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
226 648 นางสาวอริสรา ตันเจริญ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
227 652 นางสาวณัฐธิกา นำพา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
228 654 นายปฐมพร จัดนอก ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
229 655 นายอลงกรณ์ ฉลาด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
230 656 นางสาวรักษา ทองบ่อมะกรูด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
231 657 ดร.มัสลิน บัวบาน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
232 658 ดร.มัชฌิมา อุดมศิลป์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
233 236 นางสาวอารีรัตน์ ฟักเย็น ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
234 453 น.ส. ธนัชพร ห่วงนาค ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
235 454 นายสิริพงษ์ มะเดื่อชุมพร ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
236 452 นางสาว นิลุบล คงเปรม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
237 455 . น.ส.วารุณี หาญชนะ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
238 457 น.ส. วิมลพร ปาโผ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
239 458 น.ส. ศิริวรรณ สายทองสุข ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
240 459 น.ส. วรานิจ โปรานานนท์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
241 460 น.ส. วิภัทสรา คำสีแก้ว ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
242 461 น.ส. นฤมล กลิ่นทองทิพย์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
243 462 น.ส. นพวรรณ มีโคตะ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
244 730 อาจารย์ธนวรรษ ดอกจันทร์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
245 68 นายกนก​ สวนหลวง ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
246 552 นายปธานิน เพชรสวี ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
247 555 นายเอกวัฒน์ ลือเฟื่อง ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
248 558 อ.ศิวพร โกศิยะกุล ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
249 59 นาย มหาสมุทร อินสว่าง ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
250 116 นายวิศรุธ โทพรมมา ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
251 563 อ.ดร.ชวนพิศ อัตเนตร์ ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
252 566 อ.จิรศุภา ปล่องทอง ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
253 259 นางสาวธมลวรรณ ศรีสุวรรณ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
254 558 อ.ศิวพร โกศิยะกุล ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
255 563 อ.ดร.ชวนพิศ อัตเนตร์ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
256 246 นางสาวพอหทัย อินทพันธ์ ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
257 571 อ.วิริยา วิริยารัมภะ ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
258 574 อ.เตือนใจ คดดี ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
259 574 อ.เตือนใจ คดดี ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
260 580 นางสาวสงกรานต์ คำผง ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
261 396 วิริยา วิริยารัมภะ ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
262 183 น.ส.จุฑารัตน์ ดาวทอง 杨庆蕊 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
263 184 นาย อดิเทพ ทรงประเสริฐ 孙能力 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
264 185 น.ส.พัชริดา เกื้อสกุล 葛妍。 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
265 186 น.ส.สุนิสา หยาง 杨佩芸 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
266 640 อ.SHEN YE ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
267 641 อ.CHEN YUANYUAN ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
268 643 อ.จักรกฤช แนมสมบัติ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
269 189 น.ส.ธนาภา ทองใบ 周玉珠 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
270 183 น.ส.จุฑารัตน์ ดาวทอง 杨庆蕊 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
271 191 น.ส.ขวัญตา ไฮ้ย้อย ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
272 192 นายชยพัทธ์ ธงชัยบริสุทธิ์ 涂林胜喜 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
273 644 อ.อัมพร วรานนท์วนิช ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
274 646 อ.นัฏฤดี ปั้นกิจวานิชเจริญ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
275 647 อ.LIU FUCHAO ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
276 194 นางสาว จันทรวรรณ​ บรรเทา​ทุกข์ 王秀琪 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
277 195 นางสาว หทัยกาญจน์ แสงสีเขียว. 甘海娜 ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
278 649 อ.วิภาวี วันละ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
279 649 อ.วิภาวี วันละ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
280 651 อ.HAN YING ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
281 650 อ.สาวิตรี ตนสาลี ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
282 294 นางสาวกัญญารัตน์ เกิดขำ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
283 296 นางสาวจิดาภา หนูอินทร์ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
284 301 นางสาวจิราพร เชยวิจิตร ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
285 302 นางสาวปภัสสร เจริญรักษา ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
286 660 อ.ไพโรจน์ แก้วเขียว ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
287 661 อ.นุชรี บุญศรีงาม ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
288 662 อ.ธารา จันทร์อนุ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
289 663 อ.วลัยลักษณ์ อมรสิริพงศ์ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
290 664 อ.นิพา ผลสงเคราะห์ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
291 162 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธงชัย พงศ์สิทธิกาญจนา ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
292 159 อาจารย์ ดร.พงษ์สันติ์ ตันหยง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
293 160 อาจารย์จันทนา พงศ์สิทธิกาญจนา ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
294 161 อาจารย์ ดร.ชนพงษ์ อาภรณ์พิศาล ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
295 1337 อาจารย์พัชรกันต์ นิมิตรศดิกุล ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
296 806 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัชชา ศิรินธนาธร ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
297 807 อาจารย์ ดร.สุชาดา แสงดวงดี ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
298 808 อาจารย์ ดร.มาริษา สุจิตวนิช ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
299 809 อาจารย์วีรศักดิ์ นาชัยดี ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
300 826 นางสาวนภาพร อ่อนจ้าย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
301 814 อาจารย์ทิวาพร ทราบเมืองปัก ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
302 816 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เยาวภา บัวเวช ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
303 820 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤติยา รุจิโชค ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
304 822 อาจารย์วินัย บุญคง ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
305 831 นางสาวเจษฎาภรณ์ สุขเจริญ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
306 833 นางสาวสุรัตน์ดา ตระกูลเชี่ยวชาญ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
307 835 นายเสถียรพงษ์ ทองคำ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
308 490 อ.ไพศาล สิมาเลาเต่า ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
309 491 ผศ.อุบลรัตน์ ศิริสุขโภคา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
310 492 อ.รุจิราวดี ธรรมแสง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
311 493 อ.ดร.วิมาน ใจดี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
312 500 นายธรรมสรณ์ ยังอยู่ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
313 502 นายภานุพงศ์ สุขุมวิทยาพร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
314 506 นายธนกร งามเขียว ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
315 508 นายสุทัศน์ รดแป้น ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
316 491 ผศ.อุบลรัตน์ ศิริสุขโภคา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
317 497 อ.ดร.มนัสนิต ใจดี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
318 498 อ.แก้วใจ อาภรณ์พิศาล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
319 490 อ.ไพศาล สิมาเลาเต่า ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
320 504 นายคณิน ปู้กุลณี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
321 505 นายธนภัทร สุขเกษม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
322 507 นางสาวรุ่งนภา รันตถาวร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
323 509 นายพสิษฐ์ กาญจนพาณิชย์กุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
324 70 โกวิทย์ ชนะเคน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
325 71 นางสาวธัญนันทร์ สัจจะบริบูรณ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
326 25 อ.ดร.ศัลยพงศ์ วิชัยดิษฐ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
327 123 นายพลภัทร ตันวิทยา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
328 124 นายกิจพิทักษ์ เมาระพงษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
329 69 นางสาวกุลยา เจริญมงคลวิไล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
330 125 นายธนเดช พามั่งคั่ง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
331 604 อาจารย์สุชารัตน์ จันทาพูนธยาน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
332 605 นางสาวสุมิตรา ประจันตะเสน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
333 606 นายธนวัฒน์ ใบบัว ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
334 607 นายอลัน ขลิบเพ็ง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
335 101 นางสาวนันท์นภัส แสงเดือน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
336 117 นาย จักรภัทร เกษาพันธ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
337 112 นายธราเทพ สุขปรุง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
338 95 นาย กิตติธัช สุคนธนิตย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
339 139 นายณภัทร นิลทวี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
340 54 ผศ.จ.ส.อ.ธานิล. ม่วงพูล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
341 144 ผศ.อวยไชย อินทรสมบัติ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
342 96 นางสาวหรัญญา พันสนิท ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
343 488 อาจารย์ ดร.ปิติพล พลพบู ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
344 33 นาย นฤพล สุวุรรณวิจิตร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
345 53 นางสาวสุธารัตน์ ชาวนาฟาง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
346 99 นายวรเชษฐ์ อุทธา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
347 102 นายพรเทพ น้ำใจสุข ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
348 104 นายวิศรุต ดอกไม้กุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
349 107 นายก้องเกียรติ์ ภูศรี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
350 105 นายดิศรุทธ สุขคง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
351 594 นางสาวอุษณีย์ ภักดีตระกูลวงศ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
352 596 นางสาวสมจินต์ จันทรเจษฎากร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
353 599 นายสมเกียรติ ช่อเหมือน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
354 840 นายสิทธินนท์ ธิสาร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
355 842 ิอาจารย์ ดร.จีรวรรณ นกเอี้ยงทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
356 1341 อาจารย์ ดร.พันธิการ์ วัฒนกุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
357 444 นายพิสิฐ มั่นหลง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
358 785 อาจารย์ขวัญยุพา ศรีสว่าง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
359 847 อาจารย์สมพล สุขเจริญพงษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
360 797 อาจารย์ ดร.ณัฐชามญฑ์ ศรีจำเริญรัตนา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
361 848 นายภัทราวุธ คล้ายพฤกษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
362 855 อาจารย์มาลินี นาคใหญ่ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
363 267 อาจารย์กิตติพงษ์ ภู่พัฒน์วิบูลย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
364 852 นายอนุตพงษ์ ดอนเมฆ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
365 801 อาจารย์ ดร.เดช ธรรมศิริ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
366 803 อาจารย์กสมล ชนะสุข ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
367 849 นายสันติภาพ ศรีจันทร์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
368 668 นางศิริญา เกียรติบุญศรี ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
369 669 นางสุธรรมา พิสุทธิโสภณ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
370 670 อ.ดร.วันเพ็ญ แสงทองพินิจ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
371 897 อาจารย์วจินี อารีรอบ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
372 898 อาจารย์วาริศา เพชรธีรานนท์ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
373 899 อาจารย์จุฑารัตน์ ผู้พิทักษ์กุล ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
374 900 อาจารย์ณัฐยา เชิงฉลาด ชูพรม ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
375 890 นางสาวปัทมา พาทีไพเราะ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
376 891 นางสาวสุทธินี วงศ์สวัสดิ์ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
377 893 นางสาวศตพร เงินถี ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
378 896 นางสาวศิริพร เรืองรักษ์ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
379 1349 ผศ.ดร.พิมสุภาว์ จันทนะโสตถิ์ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
380 1350 อ.ธนัชพร มุลิกะบุตร ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
381 418 นาย วัฒนา กาหวัง ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
382 47 นาย วิศวะ สื่อสุวรรณ ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
383 419 นาย อติรุจ จิตอุทัศน์ ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
384 873 นาย คุณาวุฒิ มนัสธีรกุล ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
385 885 นายเกียรติศักดิ์ วันรักษ์เจริญรุ่ง ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
386 115 นาย จิราธิป หอมหวล ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
387 110 นาย ณัฐโชติ อัมรินทร์รักษา ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
388 127 นายปรีชา เนตร์นันท์ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
389 149 นายนันทิพัฒน์ ธีระชาญณรงค์ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
390 126 นายปวริศ ทับทิมเขียว ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
391 128 นายกฤติเดช ทารพันธ์ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
392 129 นายธนาวุฒิ คมขำ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
393 130 นายธนกร มีประสาท ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
394 146 นางสาวเกล้ากัลยา ศิลาจันทร์ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
395 226 นายอภินันท์ จุ่นกรณ์ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
396 228 นางภรัณยา ปาลวิสุทธิ์ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
397 275 นายโสภณ มหาเจริญ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
398 480 อาจารย์มงคล รอดจันทร์ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
399 51 นางสาวณัฐกาญจน์ จันทร์เต็ม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
400 52 นางสาวเกตน์สิริ ช้างพลาย ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
401 472 อาจารย์ ภรสรัญ แก่นทอง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
402 474 อาจารย์ธงชัย ศรีเมือง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
403 553 นาย ดำรงพล ไตรรงค์วิจิตร์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
404 561 นาย เอกรัตน์ จอสูงเนิน ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
405 569 นางสาว ยุพาภรณ์ พยุง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
406 582 นางสาววรัญญา สุธรรมมา ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
407 653 นางสาวสิริมินตรา นิตย์ประเสริฐ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
408 496 นาย ชาญชัย พรชัย ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
409 503 นาย ชนะชัย เหมมะณี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
410 510 นางสาวสิรีธร ธรรมสวัสดิ์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
411 511 นาย กฤษฎา อรุณภู่ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
412 512 นายณัชพล ทารพันธ์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
413 513 นางสาว นีรณัฐ สังข์พระกร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
414 616 อ.ศานติกร พินยงค์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
415 618 อ.ปิยนาภ อิ่มดี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
416 619 อ.พีรพัฒน์ พันสิริ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
417 464 นางสาว ศิรดาพร ชัฒน์จตุพร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
418 468 นางสาว สุภาภรณ์ เพ็ชรนิล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
419 82 นางสาวตันหยง รอดอิ่มทรัพย์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
420 609 อาจารย์ศานติกร พินยงค์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
421 611 อาจารย์พิชชา บัวแย้ม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
422 612 อาจารย์พีรพัฒน์ พันสิริ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
423 614 นางสาวสุภาภรณ์ เพ็ชรนิล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
424 613 นางสาววันวิสา สิงห์โตทอง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
425 615 นางสาวช่อฟ้า เสียงสม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
426 617 นางสาวอภิญญา พุคง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
427 473 อ.ดร.พิชชา บัวแย้ม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
428 475 อ.ดร.สุธิดา สองสีดา ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
429 476 นางสาวนันทนัช ชุ่มนาเสียว ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
430 477 นางสาวบุญญรัตน์ ประกอบธรรม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
431 633 นาย คันธารัตน์ คำสุข ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
432 716 นายกิตติคุณ สว่างศรี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร
433 1010 นายกิตติคุณ สว่างศรี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม ชมเชย ประกาศนียบัตร

รายงานวันที่ : 19/11/2019 03:00:00 ทั้งหมด 433 รายการ
สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี เข้าถึงได้จาก : http://acad.pbru.ac.th/pcnkgames41