รายงานผลการแข่งขันทักษะวิชาการ พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"
ระหว่างวันที่ 19 - 20 มีนาคม 2562 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
http://acad.pbru.ac.th/pcnkgames41
ลำดับ รหัสสมาชิก ชื่อ นามสกุล กิจกรรม ทีม ประเภท มหาวิทยาลัย ผลการแข่งขัน
1 982 นายสุขสกุล เจริญใจ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
2 983 นางสาวชุติมา ศรีวิชัย ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
3 984 นางสาวโชตินา ขจิตสุวรรณ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
4 986 นางสาวภัทธิดา หว่านพืช ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
5 987 นางสาวสุกัญญา สวัสดิ์สิทธิโชค ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
6 921 นางสาวกานดา เอี่ยมพ่วง ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
7 923 นางสาวสรินดา ไกรวิลาศ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
8 924 นางสาวสุชาดา บัวปั้น ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
9 925 นางสาวสุพรรณี. ล้ำเลิศหล้า ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
10 926 นางสาวอาทิตยา เรืองฤทธิ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
11 1402 นางสาวนันทิกานต์ จินดาสิงห์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
12 1387 นางสาวนภสร เทียมอุทัย ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
13 353 นายกิตติศักดิ์ สุขกาญจนา ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
14 354 นายณัฐพงษ์ อินทร์ประดับ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
15 1425 นายวัชระ อำนาจบัณฑิต ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
16 1426 นายเจสันต์ แร่ทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
17 1431 นายวัฒนชัย บัวพรม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
18 1433 นางสาวนัฐวรรณ แย้มวงษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
19 1515 นางสาวอนันดา ทองคำเปลว ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
20 1516 นางสาวกาญจนา ไทรไกรกระ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
21 1444 นายณัฐพล อโศกสกุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
22 1447 นายกิตติธร ชัยก้องทวี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
23 1448 นางสาวนฤมล ชินศิริ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
24 1449 นางสาวตั้งใจ แซ่เฮง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
25 1485 นางสาวศิริวรรณ อ้นเอี่ยม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิศ เหรียญทอง
26 1105 นางสาวกุลณัฐ ยวงกระโทก ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
27 1106 นางสาวมีนา พุทธดี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
28 1107 นางสาวอานีตา มารูเด็น ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
29 1108 นางสาวปิยะดา พลเยี่ยม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
30 1109 นางสาวศิราพร บุญประคม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
31 1180 นายสุริยนต์ นพคุณ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
32 1797 นางสาวจุฑามณี โงนเงิน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
33 1208 นางสาวฐิติกา จันทร์งาม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
34 1210 นางสาวกรรณิการ์ บุญแต่ง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
35 1212 นางสาวพัชรี อุ่นใจ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
36 1213 นางสาวสุนิตา ศรีจันทร์เคน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
37 1383 นางสาวนริศรา เนียมฝอย ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
38 1384 นางสาวสุภัทรา รัศมีโชติ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
39 1557 นางสาววรรัฏร์ วงษ์วินิจสร ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
40 1415 นางสาวสุวนันท์ วรนาถนฤมล ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
41 1608 นายภิญโญ อยู่บางช้าง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
42 1609 นางสาวฐิดารัตน์ ใจมุ่ง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
43 1611 นางสาวอาภร ส่องเจี๊ยะ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
44 1612 นางสาววรินธร เอี่ยมละออ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
45 1613 นางสาวนฤมล บัวขาว ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
46 1636 นายศุภวัฒน์ ศุภเลิศ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
47 1656 นางสาวจารุวรรณ ศรีพนมวรรณ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
48 1800 นางสาวประทับใจ อิ่มศรี ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
49 1432 นายถิรวัฒน์ ต้นเปรมวงษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
50 1439 นางสาวณัฎฐนันท์ เชียงทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
51 1445 นางสาวชนิตา พรมชาติ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
52 1117 นายพงศกร ทองห่อ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
53 1118 นางสาวทิพาพร เหลืองวัฒนวิไล ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
54 1119 นางสาวนิรมล แสงแจ่ม ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
55 1121 นางสาวอรปรียา ถังเงิน ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
56 1520 นายบรรดาศักดิ์ แก้วสา ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
57 1521 นางสาวสมฤทัย เพียรแท้ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
58 1523 นางสาวศิรินันท์ บุญเสริม ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
59 1220 นายธีรพล คำสุข ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
60 1379 นางสาวอรณิชา เปรมกระโทก ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
61 1380 นางสาวจินต์นัดดา ป้องกัน ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
62 1381 นางสาววลัยภรณ์ นุชมาก ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
63 1131 นางสาวประภัสษร ใจตรง ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
64 1134 นางสาวสุภาวดี สุขอยู่ ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
65 1135 นายธนายุทธ นำน้อง ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
66 862 นายถิรวิทย์ พรหมดี ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
67 857 นางสาวจุฬารัตน์ แสงมาศ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
68 1506 นายคณิน นวมหอม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
69 1507 นายอานนท์ ห้วยหงษ์ทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
70 1500 นายสรฐา กฤษณะสังข์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
71 1501 นายชยุต ศิริพรภูดิช ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
72 1435 นางสาวชลลดา เสือคง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
73 1436 นางสาวภัทรวดี ปั้นหยา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
74 1440 นางสาวอิสรีย์ สันหน่าย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
75 1327 นางสาวอมรรัตน์ คำภาษี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
76 1330 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เสาวรส ชูศรี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
77 1335 ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุทัยวรรณ ดอกพรม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
78 1340 อาจารย์อธิพงษ์ สร้อยสวัสดิ์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
79 1342 ผู้ช่วยศาสตราจารย์รักตวรรณ ศิริถาพร ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
80 1343 ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิจิตรา เงินบาท ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
81 1344 อาจารย์ธนกฤต สาขะจันทร์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
82 1181 นางสาวเพชรดา จะนุ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
83 1182 อาจารย์อินธิรา เกื้อเสนาะ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
84 1183 อาจารย์ชญานี ชุนฟ้ง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
85 1541 นางสาวเบญญาภา บำรุง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
86 1542 นายจิระศักดิ์ เจริญวงค์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
87 1543 นางสาวศศิพรรณ ช่วยชูวงศ์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
88 1544 Mr.Emmanuel Iswary ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
89 1545 อาจารย์ธิติ นวพันธ์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
90 1550 อาจารย์พิเชฐ สัตย์วินิจ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
91 1552 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนวัฒน์ จารุภัทรศิริพงษ์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
92 1217 นางสาวณัฎฐณิชา มีมาก ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
93 1218 Mr.Arnold M.Celemin ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
94 1219 อาจารย์ศราวุฒิ บุตรดาวงค์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
95 1779 นางสาวสาธนี ลุยลาย ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
96 1221 นายศิริชัย เงินถี ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
97 1224 อาจารย์กิตติภา หิมพานต์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
98 1225 อาจารย์จิระวัฒน์ หวังประกอบกุล ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
99 1324 Mr.Reymart P.Dumlao ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
100 1345 นางสาวอรอนงค์ สาลีกงชัย ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
101 1346 นายกิตติศักดิ์ โคตรธารินทร์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
102 1347 นางสาวกัญญารัตน์ วงค์สุวรรณ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
103 1348 นางสาวกุลนันทน์ เที่ยงตรง ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
104 1352 นายจักรพงศ์ พลศรี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
105 1353 นายธรรมนูญ นำพา ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
106 1354 นางสาวฉัตรลดา วงษ์จันทร์ดี ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
107 1355 นายสยมภู พรหมหาร ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
108 1356 นางสาวอภิญญา พึ่งงาม ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
109 1357 นางสาวจรัสพร เกื้อกูล ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
110 1358 อาจารย์จิตคุปต์ ละอองปลิว ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
111 1359 รองศาสตราจารย์สุทิน สนองผัน ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
112 1372 นายวิษณุ กรสวัสดิ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
113 1373 นางสาวชฎาพร สินธพ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
114 1374 นายอาทิตย์ ใจหาญ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
115 1375 นางสาววธูศิริ จรัสเพียร ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
116 1376 นายนาคครรธร รัตนสีลา ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
117 1377 นางสาววทันยา อุบลบาล ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
118 1378 อาจารย์วิธัญญา แซ่ล้อ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
119 1382 นางสาวเจนจิรา สาระรัตน์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
120 1385 อาจารย์นิติพัฒน์ แก้วประสิทธิ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
121 1386 อาจารย์ ดร.กันต์กนิษฐ ธนัชพรพงศ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
122 1786 นางสาวพัชรินทร์ พันธุ์แตง ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
123 1787 นายปวเรศ ฉายคลุ้ม ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
124 1788 นายภาณุพงศ์ เอี้ยสกุล ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
125 1743 นางสาวจิราพรรณ อ้นเหลือง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
126 1744 นางสาวศจี สอนยิ้ม ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
127 1745 นางสาวมุกดา ทองมอญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
128 1202 นางสาวศิวพร ถึงแสง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
129 1203 นางสาวชนัญญา สีหิน ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
130 1205 นายสุรศักดิ์ นามถาวร ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
131 1207 นายศตวรรษ กองแก้ว ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
132 1209 นายภิญโญ ณ บางช้าง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
133 1211 นายสิทธิพร ทองขาว ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
134 1214 อาจารย์ยุพยงค์ วิงวร ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
135 1215 อาจารย์สมชาติ เกตุพันธุ์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
136 1390 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เชาวลิต สมพงษ์เจริญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
137 1489 นางสาวปัทมา เต้าทอง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
138 1490 นางสาวสุนันทา แสงทับทิม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
139 1409 นางสาวอินทร์ฑุมณี มีแสงพันธ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
140 1491 นางสาวชลธิชา พันธ์สว่าง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
141 1392 นางสาวจุฑามาศ แสงสิมมา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
142 1393 นางสาวฐิติมา น้ำนวล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
143 1394 นางสาวอารียา แช่มพวง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
144 1395 นางสาวอทิตา ประทุมวัน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
145 1396 นางสาวสุดารัตน์ เก่าแสน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
146 1397 นางสาวนพมาศ แก้วอาสา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
147 1398 อาจารย์บุญงอกงาม เอี่ยมศรีปลั่ง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
148 1399 นางสาวสุมณี หวังพรสมบัติ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
149 1400 นางสาวชนนิกานต์ เสนารา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
150 1401 นางสาวพิมพ์ชนก นันธิกุล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
151 1404 นางสาวจุฑารัตน์ จันทร์นวล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
152 1405 นางสาวพรพิมา พิพัฒน์กิจไพศาล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
153 1406 อาจารย์ ดร.กนกวรรณ แสนเมือง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
154 1407 นางสาวสุพรรษา จันทร์ตรง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
155 1408 นางสาวบัณฑิตา คำพวง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
156 1409 นางสาวอินทร์ฑุมณี มีแสงพันธ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
157 1410 นางสาวสลิลทิพย์ เศษรินทร์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
158 1411 นายรัฐกิจ อุทัยนา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
159 1412 นางสาวสุนันทา แสงทับทิม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
160 1413 อาจารย์ปัญจรัศมิ์ สามนเสน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
161 1136 อาจารย์วรรนิสา ปานพรม ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
162 1388 นางสาวเสาวลักษณ์ ทวีศักดิ์ไพจิตร ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
163 1558 อาจารย์กษริน วงศ์กิตติชวลิต ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
164 1414 นางสาวสุภัคนันท์ โคตรนู ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
165 1416 อาจารย์ปุณย์จรีย์ สรสีสม ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
166 1417 นางสาวเสาวณีย์ คำพาที ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
167 1418 นางสาวพจมาน กองอ่อน ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
168 1419 อาจารย์ศิริพร งามขจิต ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
169 863 นายธนวรรธน์ สุมาดง ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
170 1389 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปิยณัฐ สุนทรประเสริฐ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
171 858 นางสาวดรุณี พรมมา ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
172 859 นางสาวพุทธชาติ ราชบัณฑิตย์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
173 860 นางสาวจิราพร เที่ยงธรรม ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
174 861 นางสาวยุพยงค์ แสวงทอง ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
175 856 นางสาวพัชรินทร์ มาตย์รุ่งเรือง ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
176 355 นายพสิษฐ์วัชรพล ชาวเจริญ ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
177 356 นายวีรวุฒิ เง็กเอี่ยม ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
178 1614 นางสาวสมิตา คำสีแก้ว ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
179 1618 อาจารย์ ดร.ปิรันธ์ ชินโชติ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
180 1619 อาจารย์ธีร์วรา สุตัณฑวิบูลย์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
181 1621 นางสาววรรณภา รุ่งเลิศ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
182 1623 นางสาววิภวา สุขสำราญ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
183 1624 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุนิสา โพธิ์พรม ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
184 1625 นางสาวชญาดา อาศนสุวรรณ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
185 1634 นางสาวอนนทนา เวชฤทธิกุล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
186 1627 นายธนโชติ อุ่นภักดิ์ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
187 1629 นางสาวปารดา ออมสิน ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
188 1632 นางสาวสุชานันท์ สกุลคูหาสวรรค์ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
189 1624 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุนิสา โพธิ์พรม ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
190 1638 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรรณพ แสงภู ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
191 1639 นายตรีภพ โตนตะหอม ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
192 1640 นางสาวธนารีย์ สะสุนทร ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
193 1509 นายปุญญพัฒน์ ทับสายทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
194 1510 อาจารย์อดิศักดิ์ โฮนอก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
195 1511 ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิลัยพร ไชยสิทธิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
196 1766 นางสาวสุณัฐธิดา นันทรัตน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
197 1767 นายนนทวัฒน์ เพชรไทย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
198 1768 นายสุรศักดิ์ คุ้มภัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
199 1769 นายธนกร เสียงเอก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
200 1762 นายชาติณรงค์ชัย ล้อดี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
201 1495 นายวรวิทย์ ขันธมูล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
202 1496 นางสาวภัทราภรณ์ เจียมประสูตร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
203 1497 นายธนธิป แช่มช้อย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
204 1498 นางสาวปิยะดา บุตรหงษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
205 1499 นายวรากรณ์ แพงเที่ยง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
206 1502 อาจารย์ชนัญชิดา จันทร์ผึ้งสุข ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
207 1503 อาจารย์วริยา เย็นเปิง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
208 1504 อาจารย์ ดร.นาวิน คงรักษา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
209 1592 นางสาวสุธาริณี โพมี ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
210 1421 นายทวีศักดิ์ ทัตธนเทวัญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
211 1422 นายพศุตม์ เพิ่มสุข ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
212 1423 นางสาวประภัสสร นิลกำแหง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
213 1427 อาจารย์สุจิตตรา จันทร์ลอย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
214 1428 อาจารย์สุธิดา ปรีชานนท์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
215 1429 อาจารย์อาณัติ หน่อทองคำ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
216 1512 นางสาวพรพิมล อ่วมศิริ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
217 1513 นางสาวจุฑารัตน์ บุ้นเฮี้ยน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
218 1514 อาจารย์ ดร.ปิยะวดี พงษ์สวัสดิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
219 1740 นายประกิต สิทธิสรร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
220 1741 นายอัยการ ภิรมย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
221 1763 นายกิตติพงษ์ เชื้อแก้ว ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
222 1764 นายโชคชัย แตงทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
223 1765 นายปลื้มปิติ รอดเกลี้ยง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
224 1785 นายอรรถ สอนมูลปิ่น ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
225 1434 อาจารย์ภาคภูมิ พันธุ์พิมานมาศ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
226 1438 อาจารย์ ดร.พนารัตน์ แสงวิจิตร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
227 1441 นายสันทัด อิสลาม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
228 1442 นางสาวนภสร ศรีโชติ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
229 1443 อาจารย์สุดารัตน์ เทียนน้อย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
230 1517 นายจิรพัทธ์ ช่วยพันธ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
231 1518 อาจารย์รัชนิดา รอดอิ้ว ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
232 1438 อาจารย์ ดร.พนารัตน์ แสงวิจิตร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
233 1122 อาจารย์ลักษมี หมื่นศรีธาราม ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
234 1123 อาจารย์ ดร.สวรรยา ปัญญานันท์ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
235 1178 อาจารย์วรรณรัตน์ เฉลิมแสนยากร ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
236 1179 อาจารย์ ดร.ชนกภัทร ผดุงอรรถ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
237 1522 นายอิทธิวัฒน์ ประเสริฐโชคประชา ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
238 1524 นายทัศนะ โชติช่วง ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
239 1525 นางสาวศิรดา ไชยทองรัตน์ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
240 1526 นางสาวจุฬามาศ บัวอื่น ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
241 1527 นางสาวสุนิสา เรืองหอม ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
242 1530 นางสาวธนารีย์ บัญชา ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
243 1531 นางสาวสุวรรณี ชาติฉุน ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
244 1532 อาจารย์รุ่งนภา สิงห์สถิตย์ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
245 1533 อาจารย์ ดร.รุ่งอรุณ สุทธิพงษ์ ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
246 1534 อาจารย์ภณิชชา จงสถภางค์กุล ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
247 1666 นายอาทิตย์ อ๊อดสมาน ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
248 1668 นายณัฐดนัย จรัสเอี่ยม ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
249 1669 อาจารย์สถาพร จะนุ ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
250 1142 นายภูริยะ ชยุติ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
251 1144 นายวิถีตะวัน แซ่ลิ้ม ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
252 1156 นายพีรยช ตันติเดชามงคล ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
253 1159 นายเมธี สินประเสริฐ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
254 1161 ว่าที่ ร.ต.ศุภกฤษ สุขเจริญ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
255 1162 ว่าที่ ร.อ.ภัทรกฤต คัชมาตย์ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
256 1164 ผู้ช่วยศาสตราจารย์วีระยุทธ สุริคำ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
257 1450 นางสาวธนัชพร สะสม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
258 1451 นางสาวสุวนันท์ สุนทรศักดิ์สิทธิ์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
259 1453 อาจารย์ ดร.ประภัสสร มีน้อย ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
260 1454 นางสาวรุ่งนภา ลำเภา ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
261 1455 นางสาวทักษอร แก้วคำ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
262 1456 นายจักรกฤษ เต็มเปี่ยม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
263 1457 นายเรืองศักดิ์ ขุนสงคราม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
264 1458 นางสาวสุชาดา พุ่มงาม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
265 1459 นางสาวสุทธิดา วรรณะ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
266 1461 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัชวาล แอร่มหล้า ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
267 1469 นางสาวพรทิพย์ แจ่มจำรัส ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
268 1470 นางสาวสุทธิดา ศรีวิชัย ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
269 1471 นางสาวสุธิสา ทองดี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
270 1472 นางสาวนิรชา สังขวิมล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
271 1473 นางสาววิภาวี สนุกแสน ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
272 1474 อาจารย์เนตรตะวัน โสมนาม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
273 1486 นางสาวสุทาพร ระเบียบ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร
274 1487 อาจารย์ภาณิกานต์ คงนันทะ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชมเชย ประกาศนียบัตร

รายงานวันที่ : 16/09/2019 09:40:38 ทั้งหมด 274 รายการ
สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี เข้าถึงได้จาก : http://acad.pbru.ac.th/pcnkgames41