รายงานผลการแข่งขันทักษะวิชาการ พ.จ.น.ก. สัมพันธ์ ครั้งที่ 41 "ตาลโตนดเกมส์"
ระหว่างวันที่ 19 - 20 มีนาคม 2562 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
http://acad.pbru.ac.th/pcnkgames41
ลำดับ รหัสสมาชิก ชื่อ นามสกุล กิจกรรม ทีม ประเภท มหาวิทยาลัย ผลการแข่งขัน
1 1780 นางสาวจิตติมา แซ่พู่ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
2 1781 นางสาวภาวดี ภูหัดสวน ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
3 1782 นางสาวญาณพัทธ์ มานะดี ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
4 1783 นายอรรถพร ทองล่อง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
5 1229 นางสาวธมลวรรณ เยาวยัง ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
6 1232 นายพงสิทธิ์ แซ่ลิ้ม ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
7 1331 นางสาวปิยนุช วงศ์ปัดสา ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
8 1332 นางสาวศรสวรรค์ ยอดแก้ว ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
9 1334 นายธนภัทร เก่งตรง ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
10 1305 นางสาวกนกวรรณ พัดนาค ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
11 1306 นางสาวกรรณิกา พัดนาค ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
12 1307 นางสาวสุพิชญา คำพราว ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
13 1367 นางสาวศิริมา สินทรัพย์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
14 1314 นางสาวกรกนก เกิดรอด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
15 1315 นางสาววรรนิสา อ่อนละมูล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
16 1316 นายธงฉาน น้อยสอาด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
17 1149 นายวงศ์วรัณ ช้างพลาย ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
18 1150 นางสาวสุณีรัตน์ ใจยะสัน ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
19 1148 นายเสฏฐวุฒิ พลวิชัย ทักษะด้านภาษาไทย การตอบปัญหาภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
20 1155 นางสาวกรุณา แสงอ่ำ ทักษะด้านภาษาไทย การขับเสภาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
21 1153 นายพรศักดิ์ มือสันทัด ทักษะด้านภาษาไทย การอ่านร้อยแก้ว (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
22 1275 นายณัฐดนัย ธิน้อมธรรม ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
23 1276 นางสาวสุรีรัตน์ มะสูงเนิน ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
24 1274 นางสาวสุภัสรา โอสถเวช ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
25 1167 นางสาวธีรารัตน์ พูลสวัสดิ์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
26 1168 นางสาวปานใจ ปิ่นแก้ว ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
27 1169 นางสาวประภารัตน์ โพธิ์ทอง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
28 1170 นายพิชัยยุทธ พงศ์สิริจินดา ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
29 1171 นางสาวนัฐณิชา บ่อน้อย ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
30 731 นายสมพล มาชาวนา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
31 747 นายภัทรนันท์ นุชนิยม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
32 724 นายวัลลภ ผ่านคุ้ม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
33 725 นายมาวิน ไข่มุกข์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
34 726 นายศรัณพงศ์ โยนะพันธุ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
35 681 นายอติวิชญ์ พวงสวัสดิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
36 713 นายณัฐวุฒิ เรืองนรา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
37 761 นางสาวภาวินี ศรีพิพัฒน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
38 760 นางสาวณัฐชา ซื่อสุทธิ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
39 763 นายธีรภัทร ดิษฐลำดับ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
40 1573 นางโชติวัฒน์ แสงโสม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
41 1731 นายจิรวัฒน์ ศรีพุก ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
42 1188 นางสาวอรุณรัตน์ แม้นเมฆ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
43 1189 นางสาวปัทมาพร ดวงล้อมจันทร์ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
44 1190 นายธีรนัย สุขนิรันดร์ ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
45 1191 นางสาวชลธิชา ชดคล้าย ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
46 1286 นายสรศักดิ์ สัมฤทธิ์ ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิศ เหรียญทอง
47 901 นางสาวจันทิมา ภูหัดสวน ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
48 902 นางสาวธัญพิมล จูงใจ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
49 905 นางสาวดิษฐา พวงหิรัญ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
50 907 นางสาวสุนีย์ ลิ้มติ้ว ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
51 910 นางสาวอุทุมพร ฉัตรสิทธิกุล ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
52 1233 นางสาวกุลณัฐ เอราวัล ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
53 1776 นายตันติกร ยอดสีเขียว ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
54 1326 นายสิทธิชัย บุญอิ่ม ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
55 1328 นางสาวเมธาวี ปลื้มไสยาสน์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
56 1329 นางสาวนัยรัตน์ นิลภพ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
57 1649 นางสาวอคิราภ์ หอมสุด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
58 1650 นายภากร สระสม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
59 1652 นางสาวมนัญชยา ยิ้มรอด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
60 1294 นายอธิเบศร์ สุริยัน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
61 1295 นางสาวขวัญจิรา ม่วงสด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
62 1296 นายศุภโชค พราหมณ์สงฆ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
63 1647 นายเจริญ แสงคำกุล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
64 1317 นางสาวเกศรา กริชเพชร ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
65 1318 นางสาวฐาปณี บุญจันทร์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
66 1319 นางสาวจุฬาทิพย์ ยุเหล็ก ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
67 1160 นางสาวปนัดดา นาคสิงห์ ทักษะด้านภาษาไทย การกล่าวสุนทรพจน์ภาษาไทย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
68 1158 นางสาวสลิลทิพย์ ไกรศิริ ทักษะด้านภาษาไทย การคัดลายมือ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
69 1290 นางสาววริยา เสมเถื่อน ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
70 1141 นายจักรธร ชมภูนิช ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
71 1282 นายณัฐวุฒิ วรรณประดิษฐ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
72 1283 นายณัฐพนธ์ ตันติสุขารมย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
73 756 นางสาวกมลพร น้อยผล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
74 755 นางสาวกัณฐิกา แสงหิรัญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
75 1710 นางสาวศุภรดา ถิรานุวัฒนกุล ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
76 1711 นางสาวลักษิกา อินทร์เถื่อน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Excel 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
77 750 นางสาวปิยาภรณ์ พิชิตวิจัย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
78 1287 นายไตรภพ ลีลาลัย ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
79 1528 นายอภิเชษฐ์ บัวงาม ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
80 1480 นายจักรพงศ์ วังเย็น ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
81 1483 นายอธิพันธ์ บุญทันเสน ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
82 1712 นางสาวจุฬาลักษณ์. งวดสูงเนิน ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
83 1713 นางสาวดวงกมล ผลทรัพย์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
84 1714 นายเฉลิมชัย อิทธิพล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
85 1715 นายอภิสิทธิ์ เพ็งนวม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
86 1716 นางสาวอารีรัตน์. บุญธรรม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
87 1717 นางสาวบุษฎี. เนียมหอม ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
88 1658 นางสาวปาริชาติ เครืออยู่ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
89 1659 นายอนุพงศ์ โพธิ์แดง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
90 1660 นางสาววีรนุช เดชาเวฬุมาศ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 1 เหรียญเงิน
91 1099 นางสาวเสาวณีย์ นิตยใจพรหม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
92 1100 นางสาวณัฐมล นุภาสัน ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
93 1101 นางสาวนัยนา อ่ำมา ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
94 1102 นางสาวเพชรไพลิน สิงห์โต ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
95 1103 นายอารีย์เพ็ญ ลายะ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
96 1678 นายรวิภาค แสงอาทิตย์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
97 1679 นางสาวธนาภรณ์ ธะสูรย์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
98 1696 นายพรพจน์ ขาวนวล ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
99 1697 นายรัชชานนท์ กาญจนเพิีมพูน ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
100 1803 นายกีรเกียรติ พรายแก้ว ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
101 1728 นางสาวสุภาพร จวนสว่าง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
102 1729 นายรัชชานนท์ คุ่ยโล่ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
103 1730 นายณัฐวุฒิ รอดอยู่ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
104 964 นายกษิดิษ เกิดโต ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
105 966 นายณัฐชัย แก้วโกสุม ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
106 967 นายธนวันต์ แดงนาพันธ์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
107 1297 นางสาวสุกัญญา โมลา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
108 1298 นางสาวสุทธิดา อุปพงค์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
109 1299 นายพรภาวิษย์ กรีดกราย ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
110 1368 นางสาวศุภานัน เเย้มภู่ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
111 1654 นางสาวธันวารัตน์ พุ่มพันธ์วงศ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
112 1691 นายประกาศิต สุริยารังสรรค์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
113 1675 นายกิตติพงศ์ เม่งพัด ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
114 1277 นางสาวมัญธณี สุวรรณกาญจน์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
115 1278 นางสาวนัทวรรณ สุวรรณกาญจน์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
116 43 นางสาววนิดา ทองมี ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
117 44 นายจิรทีปต์ วิทยากุล ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
118 1143 นางสาวปภาวรินทร์ ปานรักษา ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
119 1145 นายเฉลิมฉัตร ขอสกุล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
120 1147 นายอรรถพล ศรศรี ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
121 734 นายเสกข์ ป้องทรัพย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
122 1798 นายศรพรหม รัตนเวชอนันต์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
123 727 นางสาวพัชติยา อภิสิทธิ์แก้วเจริญ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
124 728 นางสาวฐานิช น้อมถวาย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
125 718 นายศิวกร กำเนิดแสง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
126 714 นายคณพัต ถิตตยานุรักษ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
127 715 นายพัทธพงศ์ เนียมเกิด ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การพัฒนาเว็บแอพพลิเคชัน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
128 1620 นางสาวปวีณา ใจเงิน ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
129 1684 นางสาวกนกพร สีหะไตร ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
130 1685 นางสาวศิริพร คุ้มมัคคุ้ม ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
131 1807 นายธีรนพ เกียรติประเสริฐ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชนะเลิสอันดับ 2 เหรียญทองแดง
132 956 นางสาวกชพรรณ แสงเพ็ชร ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
133 957 นางสาวสลินลดา เวียงมา ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
134 959 นางสาวสายพิรุณ แสงนาค ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
135 960 นางสาวยวิษฐา หนูหีต ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
136 962 นางสาวสิริพร หลำศิริ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
137 965 ผู้ช่วยศาสตราจารย์วราภรณ์ แก้วแย้ม ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
138 978 อาจารย์ดวงพร สุขธิติพัฒน์ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
139 20 ประธานคณะกรรมการกีฬา ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การเล่านิทานสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) --- มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
140 1104 อาจารย์อัญชนา เถาว์ชาลี ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การผลิตสื่อสร้างสรรค์สำหรับเด็กปฐมวัย (ทีม 1) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
141 917 อาจารย์ชนาธิป บุบผามาศ ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
142 919 อาจารย์พรพรรณ เพ่งผล ทักษะด้านการศึกษาปฐมวัย การแสดงลีลาท่าทางประกอบเพลงเด็ก 4.0 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
143 1680 นายคณัสนันท์ สิริเดชชาญชัย ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
144 1681 นางสาวปัญจรัตน์มะลิทอง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
145 1692 อาจารย์วัชระ เย็นเปรม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
146 1693 อาจารย์พิศาล ปานแก้ว ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Story Telling (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
147 1694 อาจารย์ตรีศิรินทร์ เฉลิมกิติ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Think Fast (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
148 1693 อาจารย์พิศาล ปานแก้ว ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
149 1695 อาจารย์ธิดา รุ่งธีระ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ Impromptu Role play (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
150 1682 นางสาวชนกวนัน หงษ์ทอง ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
151 1683 นางสาวกัญญา จิตตวิสุทธิพงศ์ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
152 1692 อาจารย์วัชระ เย็นเปรม ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
153 1694 อาจารย์ตรีศิรินทร์ เฉลิมกิติ ทักษะด้านภาษาอังกฤษ English Language Speech Competition (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
154 1698 นายพงศ์ภัค ยโสธร ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
155 1699 นายตุลธร รอดภัย ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
156 1700 นายธนภัสสร์ เซ่งสมหวัง ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
157 1701 นายศักดิ์ชัย กลุ่มยา ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
158 1702 นายสุทธิพงศ์ ภู่ทอง ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
159 1703 นางสาวนริศร เจียสำราญ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
160 1704 นางสาวกนิศฐา ทองสุขเสริญ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
161 1705 นางสาวพัชมน วงศ์ชื่น ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
162 1706 นางสาววราภรณ์ วรรณะ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
163 1707 นางสาวนิภาพร หิรัญการ ทักษะด้านสังคมศึกษา การตอบปัญหาด้านภูมิศาสตร์ ประวัติศาสตร์ วัฒนธรรม เศรษฐกิจ ศาสนา สังคม และอาเซียนศึกษา (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
164 1222 ดร.จุฬาพร ศรีรังสรรค์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
165 1777 นางสาวศิริลักษณ์ ผลบุตร ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
166 1778 นายณฐพล ทองดี ทักษะด้านสังคมศึกษา การประกวดมารยาทไทย (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
167 1120 นางสาวรุ่งอรุณ ปิยะฤทธิ์ ทักษะด้านสังคมศึกษา การออกแบบกิจกรรมการเรียนรู้สังคมศึกษา (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
168 1720 นายสาทิส พุ่มเมฆ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
169 1721 นายศุภณัฐ ชมอินทร์ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
170 1723 นางสาววราภรณ์ อินเงิน ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
171 1725 นางสาวกานดา มีเทียมกิจ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
172 1726 อาจารย์ ดร.จำรัส อึ้งศรีวงษ์ ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
173 1727 อาจารย์ดรุณี ทิพย์ปลูก ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
174 1791 นางสาว ปิยพร ชมชี ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
175 1796 อาจารย์เกษรสิริ ลีลาลัย ***ไม่นับเหรียญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การกล่าวสุนทรพจน์ทางการเมือง ไม่นับเหรียญ*** (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
176 1727 อาจารย์ดรุณี ทิพย์ปลูก ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
177 1796 อาจารย์เกษรสิริ ลีลาลัย ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบปัญหาด้านรัฐประศาสนศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
178 948 อาจารย์อรรถพล ศรีสวัสดิ์นุภาพ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
179 952 อาจารย์อรทัย แซ่เบ๊ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
180 953 อาจารย์พงษ์ลดา ทั่งทอง ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
181 954 อาจารย์วันรัต รื่นบุญ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
182 955 นางสาวจารุวรรณ กลิ่นจันทร์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
183 958 นางสาวสุวรีย์ ทรัพย์แสนล้าน ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
184 961 นางสาวชลิดา วงษ์อิศวร ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
185 963 นายสรณรงค์ มาดี ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
186 968 นางสาวสมรรัตน์ ชีระพงศ์ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
187 975 อาจารย์ ดร.ศิรินทร์ อินทรวิชะ ทักษะด้านรัฐประศาสนศาสตร์นิติศาสตร์ การตอบคำถามด้านนิติศาสตร์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
188 1303 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณัฐวุฒิ สุวรรณช่าง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
189 1304 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิมพ์ระวี โรจน์รุ่งสัตย์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
190 1308 นางสาวกรรณิการ์ เทศธรรม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
191 1309 นางสาวพันธ์รวดี อยู่ยั่งยืน ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
192 1310 นายเกียรติศักดิ์ ลิบลับ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
193 1311 นางสาวศุภมาส นัยนา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
194 1312 นางสาวทักษญา รัตนถาวรกุล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
195 1677 นางสาว สุปรียา สืบสุนทร ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การจัดโต๊ะอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
196 1247 ดร.ลัคนา ชูใจ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
197 1257 อาจารย์พรพิมล โหจันทร์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การผสมเครื่องดื่มม็อกเทลเชิงสร้างสรรค์ (ประเภททีม) Theme เสน่ห์บ้านเกิด (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
198 1365 อาจารย์ ดร.มลทิชา แจ่มจันทร์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
199 1366 นายสุรศักดิ์ น้ำสมบูรณ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
200 1369 น.ส.สิรีธร สืบสุข ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
201 1663 นางสาวอรอนงค์ สุขแสง ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
202 1749 นายกฤษดา ตั้งชวาล ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
203 1750 นางสาว Siao Fui ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
204 1784 นางสาวอมลวรรณ สุดนางาม ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การปฏิบัติการทักษะมัคคุเทศก์ (ภาษาไทย-ภาษาอังกฤษ) (บรรยายให้ความรู้แก่นักท่องเที่ยว) หัวข้อ "เสน่ห์บ้านเกิด" (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
205 1313 อาจารย์ ดร.มธุรส ปราบไพรี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
206 1320 นางสาวเกษร อบอุ่น ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
207 1322 นางสาวพรพิมล เนียมศรี ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
208 1323 นางสาวสุวนันท์ ธรรมวาจา ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
209 1646 นางสาวขวัญฤทัย วิภาตะรักษ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
210 1653 นางสาวพัณณิตา อภิพัฒนกุลวงศ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
211 1648 นายภานุพงษ์ ตั้นไทย ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
212 1645 นางสาวนิสากร คุณวงศ์ ทักษด้านการโรงแรมและการท่องเที่ยว การตอบคำถามการท่องเที่ยวในประเทศอาเซียน (ASEAN+6) (จีน เกาหลีใต้ ญี่ปุ่น นิวซีแลนด์ ออสเตรเลีย และอินเดีย) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
213 358 ดร.พรเพ็ญ. จุไรยานนท์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
214 1291 นางสาวปัทมาพร สมบูรณ์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
215 1293 นางสาวนัณธิชา กอเลิศสุชัย ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) กล่าวสุนทรพจน์ภาษาจีน (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
216 1271 อ.ดร.กรกมล ธนะโรจน์รุ่งเรือง ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
217 1292 อาจารย์ ดร.มนธนัตถ์ สินทร ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
218 1279 อาจารย์สุภาพร อรุณะวงศา ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การตอบคำถามความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับภาษาจีนและประเทศจีน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
219 1272 นางสาววชิรญาณ์ คงเจริญ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
220 1273 นางสาวณัฐนันท์ ทรศัพย์ ทักษะด้านภาษาจีน (นักศึกษาไทยเรียนภาษาจีน) การแข่งขันร้องเพลงจีน (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
221 41 นางสาวสิรินทรา ชูจร ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
222 42 นายรวินทร์ รอดฉิม ทักษะด้านสารสนเทศศาสตร์ การสืบค้นข้อมูล (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
223 1163 นางสาวเยาวภา อินทเส ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
224 1243 นายชยนันท์ จงเจริญชัยสกุล ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
225 1244 นางกัลยา ปุญญธรรม ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
226 1245 นางสาวณัฐประภา นุ่มเมือง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
227 1246 นายประสิทธิ์พร เก่งทอง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
228 1250 นางสาวสนธยา สำเภาทอง ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
229 1255 นางสาวจันทรา ธนีเพียร ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
230 1259 นางสาวฐายิกา กสิวิทย์อำนวย ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
231 1756 อาจารย์ ดร. วัชระ เวชประสิทธิ์ ทักษะด้านการเขียนแผนธุรกิจ การเขียนแผนธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) คณะกรรมการ มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
232 1140 อาจารย์ ดร.ภัททราวรดา วิไลลอย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
233 1151 นางสาววชิราพรรณ ศรีทัศน์ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
234 1757 อาจารย์ ดร. เมธาวิน สาระยาน ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
235 1758 อาจารย์กฤษฎา สุริยวงค์ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การอ่านข่าวในพระราชสำนักผ่านโทรทัศน์ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
236 1140 อาจารย์ ดร.ภัททราวรดา วิไลลอย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
237 1154 นางสาวอภัสสิญา สมอเรือง ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
238 1152 นายปวริศ หนูพราย ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
239 1157 นางสาวศุภกร สิทธิฤทธิ์ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
240 1759 ผศ.โสภาพร กล่ำสกุล ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
241 1760 ผศ.อรุณรัตน์ ชินวรณ์ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
242 1761 ผศ.จารุวรรณ อรุณฤกษ์ ทักษะด้านนิเทศศาสตร์ การจัดรายการสารคดีท่องเที่ยวทางวิทยุกระจายเสียง (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
243 737 นายพีรพล สุขพลาย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การแข่งขันเขียนโปรแกรม (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
244 767 นางสาววศินี ศุภสัณห์สิน ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
245 768 นายเดชาธร แซ่อื่อ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
246 770 นางสาวอัจจิมา ศิริพัฒนานันท์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
247 776 นายพงศธร สังข์เฟื่อง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การตอบปัญหา (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
248 729 นางสาวอนัญญา จังสายสว่าง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
249 1023 นาย วรรณชนะ เเสนสุรีย์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การสร้างการ์ตูนแอนิเมชัน (Animation) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
250 1670 อาจารย์กฤษณ์ ไชยวงศ์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
251 1280 นางสาวพิชญา พ่วงพานทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
252 1281 นายสิริวัฒน์ พันธ์หริ่ง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
253 1284 นายยุทธนา วงษ์ศรีทา ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
254 1285 นางสาวศิรินทรา สุวรรณศิลป์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
255 1069 นายกิตติพงศ์ นวลใย ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การฝึกปฏิบัติด้วยคอมพิวเตอร์และเครือข่าย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
256 1733 นางสาวภาวินี ศรีพิพัฒน์ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
257 1754 อาจารย์ตวงสิทธิ์ สนขำ ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การนำเสนอ Microsoft office power point 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
258 1752 อาจารย์ธิดารัตน์ ปิ่นทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การจัดรูปแบบเอกสารด้วย Microsoft Office Word 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
259 1753 ผศ.วัชรีย์ กิ่งทอง ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การใช้งาน Microsoft Office Access 2016 (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
260 758 นายศศลักษณ์ สาคร ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
261 1751 อาจารย์ ดร.วิวิศณ์ สุขแสงอร่าม ทักษะด้านคอมพิวเตอร์ การออกแบบ Info graphic สำหรับธุรกิจ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
262 1192 ผศ.ดร.จินตนา วิบูลย์ศิริกุล ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
263 1193 ผศ.ประกาศ ชมภู่ทอง ทักษะด้านเทคโนโลยีการอาหาร การตอบปัญหาด้านวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
264 1686 นายธีรพล สว่างพื้น ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
265 1687 นายอภิวา ปลาบู่ทอง ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
266 1688 นางสาวณัฐวรรณ จงดี ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
267 1689 อาจารย์กุลวดี เข่งวา ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
268 1690 อาจารย์รัชดาวัลย์ จิตรพรกุลวศิน ทักษะด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ นวัตกรรมการส่งเสริมสุขภาพผู้สูงอายุ (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
269 1288 นางสาวอัมพร ดาวเรือง ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
270 1289 นายธีรพงศ์ สิทธิรุ่ง ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
271 1671 อาจารย์วรรณวิศา วัฒนสินธุ์ ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
272 1672 นายสมปราชญ์ . แซ่หว่อง ทักษะด้านวิศวกรรมสารสนเทศและการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณมาตรฐาน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
273 1604 อาจารย์ ครรชิต ภาวนานนท์ ทักษะด้านหุ่นยนต์ การแข่งขันหุ่นยนต์กู้ภัย (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
274 576 นางสาว สิริมินตรา นิตย์ประเสริฐ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 2) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
275 1671 อาจารย์วรรณวิศา วัฒนสินธุ์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
276 1536 นางคุณัชญ์ ธนีเพียร ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
277 1537 นายกอบกาญจน์ พรายแดง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
278 1538 นางสาวอรรถยา สะอาด ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
279 1539 นางก้องเกียรติ พึ่งขำ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
280 1540 นายกฤติภัทธ อินอาจ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
281 1672 นายสมปราชญ์ . แซ่หว่อง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การจับประเด็นและสื่อสารด้วย Ming Map (แผนผังความคิด) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
282 1714 นายเฉลิมชัย อิทธิพล ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
283 1718 นายพนัส. ชัยรัมย์ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน แผนที่เดินดิน (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
284 1661 นางสาวสุดารัตน์ แจ้งกระจ่าง ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
285 1662 นางสาวอรรถยา สะอาด ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 3 สำรอง) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
286 1719 ดร.อนุรักษ์ สิงห์ชัย ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
287 1593 นางสาวฐิติมา สุวรรณชาติ ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน เส้นแบ่งเวลา (Time Line) (ทีม 4 อาจารย์ผู้จัดการทีม) ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร
288 1565 นางสาวจันทรัสม์ ญาติดุสดี ทักษะด้านการพัฒนาชุมชน การพูดโน้มน้าวใจ (ทีม 1) ผู้ร่วมแข่งขัน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี ชมเชย ประกาศนียบัตร

รายงานวันที่ : 19/11/2019 03:15:13 ทั้งหมด 288 รายการ
สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี เข้าถึงได้จาก : http://acad.pbru.ac.th/pcnkgames41