PBRU. ACADEMIC Contests&Competitions

กิจกรรมที่ลงทะเบียนแข่งขัน


กิจกรรมทักษะด้านนิติศาสตร์ แข่งขันตอบปัญหากฎหมาย

No [id] ชื่อ นามสกุล/(ทีม) สถานะ โรงเรียน
1 [494] นายภูวลิต ศรีนาค (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี
2 [438] นายพรควิทย์ ทองหอม (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย
3 [437] นายปรีดา พลพุก (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนอัมพวันวิทยาลัย
4 [436] นางสาวอรทัย สายตา (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหนองพลับวิทยา
5 [435] นายพุทธิญาณ์ ทองจีนสังข์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหนองพลับวิทยา
6 [434] นางสาวสุรินทร์ทิพย์ นวลจันทร์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนท้ายหาดจังหวัดสมุทรสงคราม
7 [433] นางสาวชลนิชา พุทธชาติ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนท้ายหาดจังหวัดสมุทรสงคราม
8 [432] นางสาวฐิติพร รังวัด (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา
9 [431] นายกิตติธัช นิลเถื่อน (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนปากน้ำปราณวิทยา
10 [430] นางสาวนิศาชล ปรีชาศิลป์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนถาวรนุกูล
11 [439] นางสาวณัฎฐธิดา ปิ่นทองพันธุ์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนโพธาวัฒนาเสนี ราชบุรี
12 [440] นางสาวอรัญญา เท่งฮวง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนโพธาวัฒนาเสนี ราชบุรี
13 [491] นางสาวชลดา เงินสมบัติ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการปราณบุรี
14 [487] นายจิรายุทธ ทาทอง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนธงชัยวิทยา
15 [486] นายธนพล สร้อยสังข์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนธงชัยวิทยา
16 [481] นางสาวเกศรินทร์ ป้อมใหญ่ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี
17 [480] นางสาวชนิตา โชติรัตน์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาพณิชยการเพชรบุรี
18 [444] นางสาวสุรัสวดี อุ่นศิริ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
19 [443] นายเจษฎา น่วมประวัติ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
20 [442] นางสาวศิริลักษณ์ ฤทธิ์บัว (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหิน
21 [441] นางสาวจิราพรรณ พลเคน (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหิน
22 [429] นางสาววาริณี จันทรโต (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนถาวรนุกูล
23 [428] นางสาววริศรา อุปมา (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสอาดเผดิมวิทยา
24 [299] นางสาวชาลิสา อ่วมอ้อ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางจานวิทยา
25 [298] นางสาวสุพรรษา แก้วสุข (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางจานวิทยา
26 [297] นางอมรรัตน์ นาคสุข (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนบางจานวิทยา
27 [293] นางสาวปิยพัชร สวัสดี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
28 [292] นางสาววริศรา ทองรอด (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
29 [182] นางสาวกิริตา หวังคลี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนห้วยทรายประชาสรรค์
30 [181] นางสาวจิราภรณ์ เหี่ยวทอง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนห้วยทรายประชาสรรค์
31 [353] นส.วัชราภรณ์ หยกสุริยันต์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล
32 [354] นส.ณัฐณิชา รวยรุ่ง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล
33 [427] นายภูริชส์ อิสระกุล (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสอาดเผดิมวิทยา
34 [426] นายวุฒิกรณ์ เกื้อก่อบุญ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางสะพานวิทยาคม
35 [425] นางสาวณัฐมล กรุงทอง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางสะพานวิทยาคม
36 [415] นายเทมนที วรรณวีระ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาลัย
37 [414] นายญาโณ โชติวิวัฒน์ชัย (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาลัย
38 [452] นางสาวณิชกานต์ งามขำ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนคงคาราม
39 [451] นายนันทิพัฒน์ เทพรอด (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนคงคาราม
40 [492] นายสรวีย์ เทพหนู (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยเพชรบุรี
41 [493] นางสาวชมพูนุช ปูปาน (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยเพชรบุรี
42 [490] นายศราวุธ ยศเตา (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนศรัทธาสมุทร
43 [489] นายภาณุพงศ์ อ่วมสอาด (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนศรัทธาสมุทร
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ

ผู้เข้าแข่งขันและคณะกรรมการทั้งหมด