PBRU. ACADEMIC Contests&Competitions

กิจกรรมที่ลงทะเบียนแข่งขัน


กิจกรรมแข่งขันยุวชนนักพัฒนาสืบสานโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริในจังหวัดเพชรบุรี

No [id] ชื่อ นามสกุล/(ทีม) สถานะ โรงเรียน
1 [276] นางสาวณัฐิยา เศวตะทัต (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางตะบูนวิทยา
2 [278] นายณรงค์ชัย เชยกลิ่น (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางตะบูนวิทยา
3 [277] นางสาวธารารัตน์ เลิศประเสริฐ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางตะบูนวิทยา
4 [275] นายธนดล พงษ์พานิช (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางตะบูนวิทยา
5 [257] นางสาวเจนจิรา ธนก่ำ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
6 [256] นางสาวลลิตา สุขศรี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
7 [255] นายนัฐวุฒิ ผาเลิศ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
8 [254] นางสาว อรวรรณ มานพ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
9 [253] นางสาวธิราภรณ์ นามี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
10 [30] นางสาว น้ำฝน โสมรักษ์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
11 [140] นางสาวลินดา ธนูทอง (ทีม 3 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
12 [279] นายธนพล หิรัญวงศ์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางตะบูนวิทยา
13 [471] นายจุลดิศ จันดา (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยเพชรบุรี
14 [472] นางสาวศตพร กิตติวัฒนโชติ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยเพชรบุรี
15 [470] นายวศิน เอี่ยงสวาท (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยเพชรบุรี
16 [473] นางสาวสริตา ดอกมณฑา (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยเพชรบุรี
17 [474] นางสาวสุภิญญา จับใจ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัยเพชรบุรี
18 [143] นางสาวกนกวรรณ แซ่เอี้ยว (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
19 [147] นางสาวสรัลพร อุปนันไชย (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
20 [146] นางสาวศุทธวดี จรรยากูล (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
21 [145] นางสาวภาวิณี นกแก้ว (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
22 [144] นางสาวปาริฉัตร ทองช้อย (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
23 [478] นางสาวณัฏพรรณ ทองอรพินทร์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
24 [477] นางสาวโชติกา นีสันเทียะ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
25 [476] นางสาวกุลธิดา สังข์ทอง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
26 [475] นางสาวกฤติยานันท์ ฉิมพาลี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
27 [479] นางสาวศุภิสรา ศรีเทพ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ

ผู้เข้าแข่งขันและคณะกรรมการทั้งหมด