PBRU. ACADEMIC Contests&Competitions

กิจกรรมที่ลงทะเบียนแข่งขัน


กิจกรรมทักษะด้านคอมพิวเตอร์และการสื่อสาร การเข้าสายสัญญาณตามมาตรฐาน

No [id] ชื่อ นามสกุล/(ทีม) สถานะ โรงเรียน
1 [80] นายหิรันทร์ โตทัพ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
2 [166] นาย แสงชัย นาคขำ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพบ้านลาด
3 [165] นายสุริยะ น้อยคำ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพบ้านลาด
4 [164] นาย อานนท์ สินเสริฐ (ทีม 3 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพบ้านลาด
5 [188] นางรุ่งทิพา หนูเจริญ (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม วิทยาลัยอาชีวศึกษาดรุณาราชบุรี
6 [167] นายพิศณุ พิทยบำรุง (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม วิทยาลัยการอาชีพบ้านลาด
7 [280] นายรภัสสิทธิ์ พิพัฒธกาญจน์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม จังหวัดกาญจนบุรี
8 [315] นาย ปวเรศ แก้วบัวขาว (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ
9 [311] นายสุทธญาณ์ เพชรวีรานนท์ (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครบูรณะ
10 [361] นายณภัทร เอี้ยงสมบูรณ์ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล
11 [362] นายประกิจ ธรรมนิทัศนา (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล
12 [407] นายพงศ์โพยม มนพลับ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
13 [261] นายสุพรชัย เทียมทองอ่อน (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
14 [201] นายณัฐวุฒิ คงศรี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางตะบูนวิทยา
15 [198] นายอภิสิทธิ์ เมืองธรรม (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาดรุณาราชบุรี
16 [84] นายพานิช ชุณหภัทรกุล (ทีม 3 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
17 [87] นายหิรันทร์ โตทัพ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
18 [103] นายปวรปรัชญ์ นาเมือง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคเพชรบุรี
19 [104] นายธนรัตน์ ทองจิต (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคเพชรบุรี
20 [139] นายธนพล เอ้องค์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคราชบุรี
21 [152] นายก่อกิจ ธีราโมกข์ (ทีม 3 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม จังหวัดกาญจนบุรี
22 [192] นางสาวดวงกมล พุ่มพวง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาดรุณาราชบุรี
23 [194] นางสาวเอมอร หยกยิ่งยง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาดรุณาราชบุรี
24 [195] นายวรากร พูนชื่น (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาดรุณาราชบุรี
25 [196] นายเรืองเดช สมานมิตร (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาดรุณาราชบุรี
26 [197] นายภัทรพงศ์ สุทธิเชษฎ์ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยอาชีวศึกษาดรุณาราชบุรี
27 [360] นายชุติวัต พึ่งภักดี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล
28 [138] นายสหชัย โซวเซง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคราชบุรี
29 [466] นายธนวัตน์ ทองจิรา (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคเพชรบุรี
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ

ผู้เข้าแข่งขันและคณะกรรมการทั้งหมด