PBRU. ACADEMIC Contests&Competitions

กิจกรรมที่ลงทะเบียนแข่งขัน


กิจกรรมทักษะด้านการแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งตามเส้น (The Fastest Line Tacking Robot Contest)

No [id] ชื่อ นามสกุล/(ทีม) สถานะ โรงเรียน
1 [100] นายมูฮัมมัด นุชเซ๊าะ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคเพชรบุรี
2 [310] นายก้องภพ เพชรเทพ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
3 [71] นายณัฐพล โคตรวงค์ (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนวังไกลกังวล ในพระบรมราชูปถัมภ์
4 [356] นายดนัย สืบเทศ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล
5 [357] นายอัศวรักษ์ ศรีสุขอร่าม (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล
6 [358] นายพัสกร ชมสายพลายงาม (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล
7 [359] นายดานัส สบายใจ (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยการอาชีพวังไกลกังวล
8 [406] นายกันต์กมล เกตุสอาด (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
9 [261] นายสุพรชัย เทียมทองอ่อน (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
10 [309] นายกฤต รุ่งโรจน์กิจกุล (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
11 [152] นายก่อกิจ ธีราโมกข์ (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม จังหวัดกาญจนบุรี
12 [217] นายคมเพชร โฉมงาม (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม จังหวัดกาญจนบุรี
13 [101] นายธีรพัฒน์ ปิ่นทอง (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคเพชรบุรี
14 [102] นายกิตติพศ ทิมฤกษ์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคเพชรบุรี
15 [107] นางสาวกันยารัตน์ สุธาเพชร (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคเพชรบุรี
16 [108] นายกิตติพงศ์ พิมพ์สว่าง (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคเพชรบุรี
17 [109] นายพัชรพล เมืองขวัญใจ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน วิทยาลัยเทคนิคเพชรบุรี
18 [152] นายก่อกิจ ธีราโมกข์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม จังหวัดกาญจนบุรี
19 [216] นายพัทธดนย์ อ่อนบุญมา (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม จังหวัดกาญจนบุรี
20 [402] นายกฤตติณณ์ ศิริบุญโกศัย (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
21 [467] นายพงศกร สมอไทย (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
22 [468] นายณัฐพล สุจริยานุรักษ์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
23 [215] นายธัชภูมิ เจษฎาภูริ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนท่ามะกาวิทยาคม จังหวัดกาญจนบุรี
24 [350] นางสาวนภัสสา รุ่งโรจน์วิริยจิต (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวังไกลกังวล ในพระบรมราชูปถัมภ์
25 [349] นางสาวกุลธิดา แซ่ลี้ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวังไกลกังวล ในพระบรมราชูปถัมภ์
26 [348] นางสาวธัญญานุช นิลเลิศ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนวังไกลกังวล ในพระบรมราชูปถัมภ์
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ

ผู้เข้าแข่งขันและคณะกรรมการทั้งหมด