PBRU. ACADEMIC Contests&Competitions

กิจกรรมที่ลงทะเบียนแข่งขัน


กิจกรรมการตอบปัญหาความรู้ด้านวิทยาศาสตร์สุขภาพ

No [id] ชื่อ นามสกุล/(ทีม) สถานะ โรงเรียน
1 [422] นางสาววิจิตพร มากมูล (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนแหลมวิทยา
2 [281] นางทิพย์ภาพร บรรลือทรัพย์ (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
3 [238] นายมณเฑียร ส่งเสริม (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
4 [265] นางสาวอรรวรรณ ปานประทีป (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางตะบูนวิทยา
5 [264] นางสาวพิมพิศา สมสุข (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางตะบูนวิทยา
6 [263] นางสาวเบญจเมศ เขียวขำ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนบางตะบูนวิทยา
7 [251] นายทัฬห์ บริสุทธิ์บัวทิพย์ (ทีม 3 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
8 [250] นายชนกาณ นิปัจการนันท์ (ทีม 3 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
9 [249] นายธัญวิชญ์ สถิตชัย (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
10 [248] นายธนัตถ์ ปฏิสนธิราภา (ทีม 3 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
11 [245] นายยศวริศ ไพรวัลย์ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
12 [243] นางสาวชุษากาน จิวาภัทร์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
13 [282] นางสาวกุสุมา ขำทวี (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
14 [283] นางสาวอัญชลี แก้วเกิด (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
15 [284] นางสาวอาทิตยา ชาวไทย (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
16 [115] นางสาวสุพรรณ อินมะณี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนโพธิ์ทอง จินดามณี
17 [329] นางสาวอมรรัตน์ สาลีผล (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนโพธิ์ทอง จินดามณี
18 [328] นางสาวกุลรัตน์ สุขสวย (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนโพธิ์ทอง จินดามณี
19 [288] นางสาวนฤมล ระวังวงศ์ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
20 [287] นางสาวกันตา พวงมณี (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
21 [286] นางสาวกัญญาณัฐ เนียมแสง (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
22 [285] นางสาวพิมมาดา นาคนคร (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนพรหมานุสรณ์จังหวัดเพชรบุรี
23 [244] นางสาวพิมพ์ลภัสณ์ ศรีนิรัตน์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
24 [238] นายมณเฑียร ส่งเสริม (ทีม 4 ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
25 [206] นางสาวสาธินี เทพธนู (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
26 [207] นางสาวนันทิกานต์ แซ่ผ่าน (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
27 [205] นางสาวดวงกมล เรืองยศ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
28 [204] นางสาวศศิธร เทียนพนม (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
29 [203] นายธเนศ เซ่งเครือ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
30 [176] นางสาวสุมิตรา ปัดชากาว (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนห้วยทรายประชาสรรค์
31 [175] นางสาวธนภรณ์ บุญเสนนันท์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนห้วยทรายประชาสรรค์
32 [174] นางสาวชฎาพร บุญเสนันท์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนห้วยทรายประชาสรรค์
33 [30] นางสาว น้ำฝน โสมรักษ์ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
34 [30] นางสาว น้ำฝน โสมรักษ์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
35 [208] นางสาวพิมพ์ประภา สืบเหล่าเง็ว (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนหัวหินวิทยาคม
36 [124] นายพงศ์พัทธ์ โพธิ์ปริสุทธิ์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย
37 [233] นางสาวปาณิศรา แสงอรุณ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย
38 [236] นางสาวพรลภัส ปานชงค์ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย
39 [237] นางสาว อักษร ทิมสุวรรณ (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย
40 [50] นางสาวชุติมา เจียมใจ (ทีม 3 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ครู/อาจารย์ผู้จัดการทีม โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
41 [236] นางสาวพรลภัส ปานชงค์ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย
42 [233] นางสาวปาณิศรา แสงอรุณ (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย
43 [225] นายณรงค์รัชต์ ธารามฤต (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
44 [224] นายศุภชัย ลาภหลาย (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
45 [223] นายสุภกฤษฏิ์ หมื่นศรี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
46 [158] นางสาวน้ำเพชร ติ๊นคลองตัน (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย
47 [156] นายนนทวัฒน์ เสือสี (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนสมุทรสาครวิทยาลัย
48 [222] นางสาวปิยะนัฐ เนียมเกิด (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
49 [221] นายคุณานนต์ จำปาแก้ว (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
50 [220] นางสาวนภาวรรณ อุ่นอก (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนเบญจมเทพอุทิศจังหวัดเพชรบุรี
51 [241] นายปฏิภาณ รัตนาวิน (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
52 [242] นายปฏิพัทธ์ รัตนาวิน (ทีม 2 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
53 [469] นายภาสวิชญ์ ไพสิฐเศวต (ทีม 1 นักเรียน/นักศึกษา) ()
ผู้ร่วมแข่งขัน โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
ความหมายของสถานะ แข่งขัน ยกเลิก ลบ

ผู้เข้าแข่งขันและคณะกรรมการทั้งหมด